AS78L12MTR-G1
Diodes Incorporated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa AS78L12MTR-G1 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa AS78L12MTR-G1 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | AS78L12MTR-G1 |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | IC REG LINEAR 12V 100MA 8SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | AS78L12MTR-G1 |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | IC REG LINEAR 12V 100MA 8SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5105 pcs |
| Gögn | AS78Lxx Series |
| Vara mynd | AS78L12MTR-G1.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 1.8V @ 100mA (Typ) |
| Spenna - Output (mín / fast) | 12V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 36V |
| Birgir Tæki Pakki | 8-SOIC |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Short Circuit |
| Pakki / tilfelli | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| PSRR | 42dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC 1 Output 100mA 8-SOIC |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 6mA |
| Núverandi - Output | 100mA |
| Control Features | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Diodes Incorporated rafrænum hlutum. Við höfum 5105 stykki Diodes Incorporated AS78L12MTR-G1 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
AS78L15RTR-G1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 15V 100MA SOT89 - Á lager:
693662
- Hluti #:
AS7C1024B-12JCN - Framleiðendur:
Alliance Memory, Inc. - Lýsing:
IC SRAM 1M PARALLEL 32SOJ - Á lager:
54917
- Hluti #:
AS7818ADTR-G1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 18V 1A TO252-2 - Á lager:
412120
- Hluti #:
AS78L05CZTR-G1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA TO92 - Á lager:
872258
- Hluti #:
AS78L05Z-E1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA TO92 - Á lager:
979692
- Hluti #:
AS7C1024B-12JIN - Framleiðendur:
Alliance Memory, Inc. - Lýsing:
IC SRAM 1M PARALLEL 32SOJ - Á lager:
53507
- Hluti #:
AS7C1024B-12TCN - Framleiðendur:
Alliance Memory, Inc. - Lýsing:
IC SRAM 1M PARALLEL 32TSOP I - Á lager:
58840
- Hluti #:
AS78L12RTR-G1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 12V 100MA SOT89 - Á lager:
493677
- Hluti #:
AS7C1024B-12TCNTR - Framleiðendur:
Alliance Memory, Inc. - Lýsing:
IC SRAM 1M PARALLEL 32TSOP I - Á lager:
52815
- Hluti #:
AS78L05RTR-E1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA SOT89-3 - Á lager:
188552
- Hluti #:
AS7C1024B-12JCNTR - Framleiðendur:
Alliance Memory, Inc. - Lýsing:
IC SRAM 1M PARALLEL 32SOJ - Á lager:
44399
- Hluti #:
AS78L05ZTR-E1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA TO92 - Á lager:
1557306
- Hluti #:
AS78L05MTR-G1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC - Á lager:
758602
- Hluti #:
AS78L05ZTR-G1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA TO92 - Á lager:
935067
- Hluti #:
AS78L05CZTR-E1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA TO92 - Á lager:
1004616
- Hluti #:
AS78L15RTR-E1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 15V 100MA SOT89 - Á lager:
153591
- Hluti #:
AS78L15ZTR-E1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 15V 100MA TO92 - Á lager:
1008887
- Hluti #:
AS78L05MTR-E1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC - Á lager:
175444
- Hluti #:
AS7C1024B-12JINTR - Framleiðendur:
Alliance Memory, Inc. - Lýsing:
IC SRAM 1M PARALLEL 32SOJ - Á lager:
39564
- Hluti #:
AS78L05RTR-G1 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA SOT89-3 - Á lager:
1052721
