DDZ22DSF-7
Diodes Incorporated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DDZ22DSF-7 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DDZ22DSF-7 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DDZ22DSF-7 |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | DIODE ZENER 22.08V 500MW SOD323F |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 100 pcs | 500 pcs | 1000 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.076 | $0.07 | $0.038 | $0.024 | $0.016 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | DDZ22DSF-7 |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | DIODE ZENER 22.08V 500MW SOD323F |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 1432043 pcs |
| Gögn | DDZ2V4ASF - DDZ39DSF |
| Vara mynd | DDZ22DSF-7-001.jpg , DDZ22DSF-7-002.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 22.08V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 900mV @ 10mA |
| Tolerance | ±3% |
| Birgir Tæki Pakki | SOD-323F |
| Röð | - |
| Power - Max | 500mW |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | SC-90, SOD-323F |
| Önnur nöfn | DDZ22DSF-7DICT |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 150°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 55 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 22.08V 500mW ±3% Surface Mount SOD-323F |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 70nA @ 20V |
| Grunneiningarnúmer | DDZ22 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Diodes Incorporated rafrænum hlutum. Við höfum 1432043 stykki Diodes Incorporated DDZ22DSF-7 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
DDZ20DSF-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 20.22V 500MW SOD323F - Á lager:
1693710
- Hluti #:
DDZ26-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 26V 500MW SOD123 - Á lager:
1428671
- Hluti #:
DDZ22ASF-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 20.68V 500MW SOD323F - Á lager:
1864931
- Hluti #:
DDZ22BSF-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 21.18V 500MW SOD323F - Á lager:
922947
- Hluti #:
DDZ22DQ-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER SOD123 - Á lager:
1180277
- Hluti #:
DDZ22CSF-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 21.63V 500MW SOD323F - Á lager:
1812128
- Hluti #:
DDZ26Q-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER SOD123 - Á lager:
1178364
- Hluti #:
DDZ24CSF-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 23.72V 500MW SOD323F - Á lager:
3945800
- Hluti #:
DDZ24DSF-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 24.24V 500MW SOD323F - Á lager:
2050722
- Hluti #:
DDZ23-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 23V 500MW SOD123 - Á lager:
1475505
- Hluti #:
DDZ24C-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 24V 500MW SOD123 - Á lager:
1336743
- Hluti #:
DDZ23Q-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER SOD123 - Á lager:
1323736
- Hluti #:
DDZ20CSF-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 19.73V 500MW SOD323F - Á lager:
3505834
- Hluti #:
DDZ21-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 21V 500MW SOD123 - Á lager:
1382837
- Hluti #:
DDZ24ASF-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 22.62V 500MW SOD323F - Á lager:
4158050
- Hluti #:
DDZ21Q-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER SOD123 - Á lager:
1204761
- Hluti #:
DDZ22DS-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 200MW SOD323 - Á lager:
706279
- Hluti #:
DDZ24CS-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 24V 200MW SOD323 - Á lager:
1029838
- Hluti #:
DDZ24CQ-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER SOD123 - Á lager:
1242654
- Hluti #:
DDZ22D-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 500MW SOD123 - Á lager:
1312345
