MMSZ5254B-7
Diodes Incorporated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MMSZ5254B-7 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MMSZ5254B-7 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MMSZ5254B-7 |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MMSZ5254B-7 |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4921 pcs |
| Gögn | MMSZ5221B - MMSZ5259B |
| Vara mynd | MMSZ5254B-7-001.jpg , MMSZ5254B-7-002.jpg , MMSZ5254B-7-003.jpg , MMSZ5254B-7-004.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 27V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 900mV @ 10mA |
| Tolerance | ±5% |
| Birgir Tæki Pakki | SOD-123 |
| Röð | - |
| Power - Max | 500mW |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SOD-123 |
| Önnur nöfn | MMSZ5254BDITR MMSZ5254BTR MMSZ5254BTR-ND |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 150°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 41 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 27V 500mW ±5% Surface Mount SOD-123 |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 100nA @ 21V |
| Grunneiningarnúmer | MMSZ5254B |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Diodes Incorporated rafrænum hlutum. Við höfum 4921 stykki Diodes Incorporated MMSZ5254B-7 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MMSZ5254B RHG - Framleiðendur:
TSC (Taiwan Semiconductor) - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123F - Á lager:
2643145
- Hluti #:
MMSZ5254B-7-F - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 - Á lager:
2905038
- Hluti #:
MMSZ5254B-E3-18 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 - Á lager:
1470576
- Hluti #:
MMSZ5253C-E3-18 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 500MW SOD123 - Á lager:
1520184
- Hluti #:
MMSZ5254BS-7 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 200MW SOD323 - Á lager:
4970
- Hluti #:
MMSZ5254B-E3-08 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 - Á lager:
1166749
- Hluti #:
MMSZ5253C-HE3-08 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 500MW SOD123 - Á lager:
1435644
- Hluti #:
MMSZ5253BT1 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 500MW SOD123 - Á lager:
1814270
- Hluti #:
MMSZ5254B-G3-18 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 - Á lager:
1519544
- Hluti #:
MMSZ5254B-HE3-18 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 - Á lager:
1843496
- Hluti #:
MMSZ5254BS-7-F - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 200MW SOD323 - Á lager:
2105780
- Hluti #:
MMSZ5254B - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 - Á lager:
4863
- Hluti #:
MMSZ5253C-G3-08 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 500MW SOD123 - Á lager:
1432199
- Hluti #:
MMSZ5253BT1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 500MW SOD123 - Á lager:
2864251
- Hluti #:
MMSZ5254B-HE3-08 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 - Á lager:
1754561
- Hluti #:
MMSZ5254B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 - Á lager:
3032745
- Hluti #:
MMSZ5254B-G3-08 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 500MW SOD123 - Á lager:
1668519
- Hluti #:
MMSZ5253C-HE3-18 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 500MW SOD123 - Á lager:
1451610
- Hluti #:
MMSZ5253C-E3-08 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 500MW SOD123 - Á lager:
1449479
- Hluti #:
MMSZ5253C-G3-18 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 500MW SOD123 - Á lager:
1383877
