PAM3101FKF290
Diodes Incorporated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PAM3101FKF290 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PAM3101FKF290 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PAM3101FKF290 |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.9V 300MA 6DFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PAM3101FKF290 |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.9V 300MA 6DFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4361 pcs |
| Gögn | PAM3101 Series |
| Vara mynd | PAM3101FKF290.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.45V @ 300mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.9V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Birgir Tæki Pakki | 6-DFN (1.6x1.6) |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Short Circuit |
| Pakki / tilfelli | 6-WFDFN Exposed Pad |
| PSRR | 70dB ~ 65dB (100Hz ~ 1kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC 1 Output 300mA 6-DFN (1.6x1.6) |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 90µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 90µA |
| Núverandi - Output | 300mA |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Diodes Incorporated rafrænum hlutum. Við höfum 4361 stykki Diodes Incorporated PAM3101FKF290 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PAM3101FKF330 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 300MA 6DFN - Á lager:
5524
- Hluti #:
PAM3101GAA250 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 300MA SOT23-3 - Á lager:
4992
- Hluti #:
PAM3101DUB150 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 300MA SC70-5 - Á lager:
5047
- Hluti #:
PAM3101FKF250 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 300MA 6DFN - Á lager:
4054
- Hluti #:
PAM3101FKF180 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 300MA 6DFN - Á lager:
5078
- Hluti #:
PAM3101FKF475 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.75V 300MA 6DFN - Á lager:
6016
- Hluti #:
PAM3101FKF280 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 300MA 6DFN - Á lager:
5416
- Hluti #:
PAM3101HCA180 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 300MA SOT89-3 - Á lager:
5934
- Hluti #:
PAM3101DUB180 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 300MA SC70-5 - Á lager:
5684
- Hluti #:
PAM3101FKF310 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.1V 300MA 6DFN - Á lager:
4522
- Hluti #:
PAM3101FKF150 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 300MA 6DFN - Á lager:
5056
- Hluti #:
PAM3101HCA150 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 300MA SOT89-3 - Á lager:
5822
- Hluti #:
PAM3101DUB330 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 300MA SC70-5 - Á lager:
4075
- Hluti #:
PAM3101FKF400 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 4V 300MA 6DFN - Á lager:
4698
- Hluti #:
PAM3101FKF380 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.8V 300MA 6DFN - Á lager:
4444
- Hluti #:
PAM3101FKF285 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.85V 300MA 6DFN - Á lager:
5805
- Hluti #:
PAM3101DUB280 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 300MA SC70-5 - Á lager:
4403
- Hluti #:
PAM3101GAA180 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 300MA SOT23-3 - Á lager:
5265
- Hluti #:
PAM3101FKF300 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 300MA 6DFN - Á lager:
4157
- Hluti #:
PAM3101FKF200 - Framleiðendur:
Diodes Incorporated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2V 300MA 6DFN - Á lager:
5856
