SI8441BB-D-ISR
Energy Micro (Silicon Labs)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SI8441BB-D-ISR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SI8441BB-D-ISR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SI8441BB-D-ISR |
|---|---|
| Framleiðandi | Energy Micro (Silicon Labs) |
| Lýsing | DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1250 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.84 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SI8441BB-D-ISR |
|---|---|
| Framleiðandi | Energy Micro (Silicon Labs) |
| Lýsing | DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 44139 pcs |
| Gögn | SI8440/41/42/45 |
| Vara mynd | SI8441BB-D-ISR.jpg |
| Flokkur | Einangrarar |
| Spenna - Framboð | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Spenna - einangrun | 2500Vrms |
| Gerð | General Purpose |
| Tækni | Capacitive Coupling |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SOIC |
| Röð | - |
| Rise / Fall Time (Tegund) | 3.8ns, 2.8ns |
| Pulse Width Distortion (Max) | 2.5ns |
| Fjölgun seinkun tpLH / tpHL (Max) | 9.5ns, 9.5ns |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi rásir | 4 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 2A (4 Weeks) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Einangrað máttur | No |
| Inntak - Side 1 / Side 2 | 3/1 |
| nákvæm lýsing | General Purpose Digital Isolator 2500Vrms 4 Channel 150Mbps 25kV/µs (Typ) CMTI 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Gögn | 150Mbps |
| Common Mode Skammvinn friðhelgi (mín) | 25kV/µs (Typ) |
| Gerð rásar | Unidirectional |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Energy Micro (Silicon Labs) rafrænum hlutum. Við höfum 44139 stykki Energy Micro (Silicon Labs) SI8441BB-D-ISR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SI8442AB-C-IS1R - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
56427
- Hluti #:
SI8441BA-D-IS1 - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 1KV 4CH GEN PURP 16SOIC - Á lager:
33935
- Hluti #:
SI8442AA-D-IS1 - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 1KV 4CH GEN PURP 16SOIC - Á lager:
58413
- Hluti #:
SI8441BB-C-IS1R - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
43352
- Hluti #:
SI8441BB-D-IS - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
35255
- Hluti #:
SI8442AA-C-IS1R - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 1KV 4CH GEN PURP 16SOIC - Á lager:
58343
- Hluti #:
SI8442-C-IS - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
4442
- Hluti #:
SI8442-B-IS - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
4523
- Hluti #:
SI8442AA-C-IS1 - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 1KV 4CH GEN PURP 16SOIC - Á lager:
61271
- Hluti #:
SI8441DB-T2-E1 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
MOSFET P-CH 20V 10.5A 2X2 6MFP - Á lager:
96534
- Hluti #:
SI8442-A-IS - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
5539
- Hluti #:
SI8441BB-C-IS - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
IC ISOLATOR 4CH 5.5V 16-SOIC - Á lager:
44996
- Hluti #:
SI8441BB-D-IS1R - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
39406
- Hluti #:
SI8442AA-D-IS1R - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 1KV 4CH GEN PURP 16SOIC - Á lager:
62695
- Hluti #:
SI8441BA-D-IS1R - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 1KV 4CH GEN PURP 16SOIC - Á lager:
48043
- Hluti #:
SI8441BA-C-IS1 - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 1KV 4CH GEN PURP 16SOIC - Á lager:
35450
- Hluti #:
SI8441BB-D-IS1 - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
39112
- Hluti #:
SI8442AB-C-IS1 - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
49742
- Hluti #:
SI8441BB-C-IS1 - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 2.5KV GEN PURP 16SOIC - Á lager:
35919
- Hluti #:
SI8441BA-C-IS1R - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
DGTL ISO 1KV 4CH GEN PURP 16SOIC - Á lager:
49860
