TR9CR4000T00-IM(R6B)
GlobTek, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TR9CR4000T00-IM(R6B) með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TR9CR4000T00-IM(R6B) með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | TR9CR4000T00-IM(R6B) |
|---|---|
| Framleiðandi | GlobTek, Inc. |
| Lýsing | 120W, 30V 4A, DESKTOP/EXTERNAL, |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $19.477 | $19.171 | $18.258 | |||
| 25 pcs | 50 pcs | 100 pcs | |||
| $17.041 | $16.736 | $16.189 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | TR9CR4000T00-IM(R6B) |
|---|---|
| Framleiðandi | GlobTek, Inc. |
| Lýsing | 120W, 30V 4A, DESKTOP/EXTERNAL, |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 1903 pcs |
| Gögn | TR9CR4000T00-IM(R6B) Spec |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 30V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 5.88" L x 2.47" W x 1.34" H (149.3mm x 62.8mm x 34.0mm) |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 120W |
| Polarization | - |
| Output tengi | Barrel Plug Kit, 1.3mm ~ 2.5mm I.D. |
| Önnur nöfn | 1939-1294 |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 150mW (Max) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 30V 120W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 4A |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| Samþykktir | CB, CCC, CE, cETLus, EAC, PSE, S-Mark, UkrSEPRO, VCCI |
| Umsóknir | ITE (Commercial), Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum GlobTek, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 1903 stykki GlobTek, Inc. TR9CR4000T00-IM(R6B) á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
TR9CX1250T00CIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
60W, 48V 1.25A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
5390
- Hluti #:
TR9CZ1263CCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
24W, 19V 1.26A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
8506
- Hluti #:
TR9CI5000LCP-IM(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
120W, 24V 5A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
1831
- Hluti #:
TR9CI3750YL4IMR6BLPS - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
90W, 24V 3.75A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
2522
- Hluti #:
TR9CI750CCP-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 24V 0.75A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
9037
- Hluti #:
TR9CX2500T00-IM(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
120W, 48V 2.5A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
2079
- Hluti #:
TR9CS1111T00CIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
60W, 54V 1.111A, DESKTOP/EXTERNA - Á lager:
3135
- Hluti #:
TR9CI750LCP-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 24V 0.75A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
8454
- Hluti #:
TR9CR600T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 30V 0.6A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
8943
- Hluti #:
TR9CR3000T00-IM(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
90W, 30V 3A, DESKTOP/EXTERNAL, . - Á lager:
2389
- Hluti #:
TR9CI750T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 24V 0.75A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
8128
- Hluti #:
TR9CI5000T00-IM(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
120W, 24V 5A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
1890
- Hluti #:
TR9CZ1263LCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
24W, 19V 1.26A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
9081
- Hluti #:
TR9CZ2105CCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 19V 2.1A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
6597
- Hluti #:
TR9CZ2105LCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 19V 2.1A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
7740
- Hluti #:
TR9CI5000CCP-IM(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
120W, 24V 5A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
1838
- Hluti #:
TR9CX1875T00-IM(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
90W, 48V 1.875A, DESKTOP/EXTERNA - Á lager:
2426
- Hluti #:
TR9CI5000YL4CIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
120W, 24V 5A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
2215
- Hluti #:
TR9CX375T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 48V 0.375A, DESKTOP/EXTERNA - Á lager:
8759
- Hluti #:
TR9CR2000T00CIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
60W, 30V 2A, DESKTOP/EXTERNAL, . - Á lager:
5025

