TR9KA4500LCP-IMR6B
GlobTek, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TR9KA4500LCP-IMR6B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TR9KA4500LCP-IMR6B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | TR9KA4500LCP-IMR6B |
|---|---|
| Framleiðandi | GlobTek, Inc. |
| Lýsing | 23W, 5V 4.5A, DESKTOP/EXTERNAL, |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 25 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $5.998 | $5.907 | $5.814 | $5.537 | ||
| 50 pcs | 100 pcs | 250 pcs | |||
| $5.353 | $4.984 | $4.91 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | TR9KA4500LCP-IMR6B |
|---|---|
| Framleiðandi | GlobTek, Inc. |
| Lýsing | 23W, 5V 4.5A, DESKTOP/EXTERNAL, |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 7365 pcs |
| Gögn | TR9KA4500LCP-IMR6B Spec |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 5V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 4.13" L x 1.97" W x 1.40" H (105.0mm x 50.0mm x 35.5mm) |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 23W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm |
| Önnur nöfn | 1939-1320 |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 75mW (Max) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 5V 23W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 4.5A |
| Snúruna Lengd | 47.2" (1.20m) |
| Samþykktir | CB, CE, EAC, cETLus, PSE, RCM, S-Mark, UkrSEPRO, VCCI |
| Umsóknir | ITE (Commercial), Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum GlobTek, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 7365 stykki GlobTek, Inc. TR9KA4500LCP-IMR6B á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
TR9KC2400T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 7.5V 2.4A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
9363
- Hluti #:
TR9KB3000LCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 5.95V 3A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
9105
- Hluti #:
TR9KA3000CCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
15W, 5V 3A, DESKTOP/EXTERNAL, .2 - Á lager:
9795
- Hluti #:
TR9KA3600T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 5V 3.6A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
8308
- Hluti #:
TR9KE1500CCP-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 12V 1.5A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
9076
- Hluti #:
TR9KA3600LCP-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 5V 3.6A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
9090
- Hluti #:
TR9KD2000T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 9V 2A, DESKTOP/EXTERNAL, .2 - Á lager:
8145
- Hluti #:
TR9CZ947T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 19V 0.94A, DESKTOP/EXTERNAL - Á lager:
8095
- Hluti #:
TR9KA3600CCP-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 5V 3.6A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
9233
- Hluti #:
TR9KB3865T00NAIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
23W, 5.95V 3.86A, DESKTOP/EXTERN - Á lager:
6076
- Hluti #:
TR9KA4500T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
23W, 5V 4.5A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
7616
- Hluti #:
TR9KA3000T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
15W, 5V 3.0A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
3896
- Hluti #:
TR9KB3000CCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 5.95V 3A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
10967
- Hluti #:
TR9KA3000LCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
15W, 5V 3A, DESKTOP/EXTERNAL, .2 - Á lager:
10628
- Hluti #:
TR9KB3000T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 5.95V 3A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
7441
- Hluti #:
TR9KA4500CCP-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
23W, 5V 4.5A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
7922
- Hluti #:
TR9KD3333T00NAIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
30W, 9V 3.33A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
7104
- Hluti #:
TR9KC3000T00NAIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
23W, 7.5V 3A, DESKTOP/EXTERNAL, - Á lager:
6168
- Hluti #:
TR9KA4000CCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
20W, 5V 4A, DESKTOP/EXTERNAL, .1 - Á lager:
9642
- Hluti #:
TR9KA4000LCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
20W, 5V 4A, DESKTOP/EXTERNAL, .2 - Á lager:
10661

