TR9KE7500T00-IM(R6B)
GlobTek, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TR9KE7500T00-IM(R6B) með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TR9KE7500T00-IM(R6B) með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | TR9KE7500T00-IM(R6B) |
|---|---|
| Framleiðandi | GlobTek, Inc. |
| Lýsing | 90W, 12V 7.5A, DESKTOP/EXTERNAL, |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $16.277 | $16.021 | $15.258 | |||
| 25 pcs | 50 pcs | 100 pcs | |||
| $14.24 | $13.986 | $13.528 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | TR9KE7500T00-IM(R6B) |
|---|---|
| Framleiðandi | GlobTek, Inc. |
| Lýsing | 90W, 12V 7.5A, DESKTOP/EXTERNAL, |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 2517 pcs |
| Gögn | TR9KE7500T00-IM(R6B) Spec |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 12V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 5.88" L x 2.46" W x 1.32" H (149.4mm x 62.6mm x 33.5mm) |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 90W |
| Polarization | - |
| Output tengi | Barrel Plug Kit, 1.3mm ~ 2.5mm I.D. |
| Önnur nöfn | 1939-1347 |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 50°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 150mW (Max) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 12V 90W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 7.5A |
| Snúruna Lengd | 47.2" (1.20m) |
| Samþykktir | CB, CCC, CE, cETLus, EAC, PSE, RCM, S-Mark, UkrSEPRO, VCCI |
| Umsóknir | ITE (Commercial), Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum GlobTek, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 2517 stykki GlobTek, Inc. TR9KE7500T00-IM(R6B) á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
C1206C510J2GACTU - Framleiðendur:
KEMET - Lýsing:
CAP CER 51PF 200V NP0 1206 - Á lager:
377443

