WR9QG1200T00NAIMR6B
GlobTek, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa WR9QG1200T00NAIMR6B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa WR9QG1200T00NAIMR6B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | WR9QG1200T00NAIMR6B |
|---|---|
| Framleiðandi | GlobTek, Inc. |
| Lýsing | 18W, 15V 1.2A, WALL PLUG-IN, .14 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 25 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $5.643 | $5.492 | $5.186 | $4.882 | ||
| 50 pcs | 100 pcs | 250 pcs | 500 pcs | ||
| $4.576 | $4.271 | $4.119 | $4.058 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | WR9QG1200T00NAIMR6B |
|---|---|
| Framleiðandi | GlobTek, Inc. |
| Lýsing | 18W, 15V 1.2A, WALL PLUG-IN, .14 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 8430 pcs |
| Gögn | WR9QG1200T00NAIMR6B Spec |
| Vara mynd | WR9QG1200T00NAIMR6B.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 15V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 2.91" L x 1.71" W x 1.45" H (74.0mm x 43.5mm x 36.8mm) |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 18W |
| Polarization | - |
| Output tengi | Barrel Plug Kit, 1.3mm ~ 2.5mm I.D. |
| Önnur nöfn | 1939-1544 |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 75mW (Max) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Multi-Blade (Sold Separately) |
| Inntakstengi | Multi-Blade (Sold Separately) |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 15V 18W AC/DC External Wall Mount Adapter Multi-Blade (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1.2A |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| Samþykktir | CB, CE |
| Umsóknir | ITE (Commercial), Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum GlobTek, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 8430 stykki GlobTek, Inc. WR9QG1200T00NAIMR6B á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
WR9QF550LCPCIMCCR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 11V 0.54A, WALL PLUG-IN, .19 - Á lager:
11221
- Hluti #:
WR9QG2667LCPN(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 15V 2.66A, WALL PLUG-IN, .2 - Á lager:
5859
- Hluti #:
WR9QF550T00CIMCCR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 11V 0.54A, WALL PLUG-IN, .25 - Á lager:
8915
- Hluti #:
WR9QG2667LCPNNAR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 15V 2.66A, WALL PLUG-IN, .2 - Á lager:
6932
- Hluti #:
WR9QH2100CCPN(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 19V 2.1A, WALL PLUG-IN, .25 - Á lager:
4715
- Hluti #:
WR9QE500LCPNA-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 12V 0.5A, WALL PLUG-IN, .07 - Á lager:
12750
- Hluti #:
WR9QG2667CCPNNAR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 15V 2.66A, WALL PLUG-IN, .2 - Á lager:
8239
- Hluti #:
WR9QE500CCPNA-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 12V 0.5A, WALL PLUG-IN, .07 - Á lager:
13778
- Hluti #:
WR9QF550CCPCIMCCR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 11V 0.54A, WALL PLUG-IN, .19 - Á lager:
11648
- Hluti #:
WR9QE500T00-IMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 12V 0.5A, WALL PLUG-IN, .25 - Á lager:
6228
- Hluti #:
WR9QH2100CCPNNAR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 19V 2.1A, WALL PLUG-IN, .25 - Á lager:
7651
- Hluti #:
WR9QG400T00NAIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 15V 0.4A, WALL PLUG-IN, .25 - Á lager:
10797
- Hluti #:
WR9QH1000T00NAIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
18W, 18V 1A, WALL PLUG-IN, .25 K - Á lager:
9195
- Hluti #:
WR9QE500LCP-N(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 12V 0.5A, WALL PLUG-IN, .07 - Á lager:
12905
- Hluti #:
WR9QG2667CCPN(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 15V 2.66A, WALL PLUG-IN, .2 - Á lager:
4640
- Hluti #:
WR9QE500LCPNAIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 12V 0.5A, WALL PLUG-IN, .25 - Á lager:
12130
- Hluti #:
WR9QE500T00NAIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 12V 0.5A, WALL PLUG-IN, .14 - Á lager:
10551
- Hluti #:
WR9QE500CCPNAIMR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
6W, 12V 0.5A, WALL PLUG-IN, .25 - Á lager:
11921
- Hluti #:
WR9QH2100LCPNNAR6B - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 19V 2.1A, WALL PLUG-IN, .25 - Á lager:
8361
- Hluti #:
WR9QH2100LCPN(R6B) - Framleiðendur:
GlobTek, Inc. - Lýsing:
40W, 19V 2.1A, WALL PLUG-IN, .25 - Á lager:
4501
