75AP36-01-1-06N
Grayhill, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 75AP36-01-1-06N með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 75AP36-01-1-06N með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 75AP36-01-1-06N |
|---|---|
| Framleiðandi | Grayhill, Inc. |
| Lýsing | SWITCH ROTARY 6POS 200MA 115V |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 50 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $9.44 | $8.803 | $8.675 | $8.548 | ||
| 100 pcs | 250 pcs | 500 pcs | |||
| $7.527 | $7.272 | $7.144 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 75AP36-01-1-06N |
|---|---|
| Framleiðandi | Grayhill, Inc. |
| Lýsing | SWITCH ROTARY 6POS 200MA 115V |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4393 pcs |
| Gögn | 75 Series |
| Vara mynd | 75AP36-01-1-06N-001.jpg , 75AP36-01-1-06N-002.jpg |
| Flokkur | Rofi |
| Spennahlutfall - DC | 30V |
| Spenna einkunn - AC | 115V |
| Uppsagnarstíll | PC Pin |
| Röð | 75 |
| Pallborðsmet | - |
| Önnur nöfn | 75AP36-01-1-06N-ND 75AP3601106N GH7361 |
| Stýrikerfi | - |
| Fjöldi staða | 6 |
| Fjöldi pólvera á þilfari | 1 |
| Fjöldi þilfar | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Vísitala hættir | Fixed |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | Rotary Switch 6 Position SP6T 200mA (AC/DC) 115VAC Through Hole |
| Dýpt bak við pallborð | 12.42mm |
| Núverandi einkunn | 200mA (AC/DC) |
| Hafðu samband við tímasetningu | Non-Shorting (BBM) |
| Snertingarefni | Silver Cadmium Oxide (AgCdO) |
| Hafa samband Ljúka | Gold |
| Hringrás á þilfari | SP6T |
| Kastahæð | 36° |
| Virkjunargerð | Screwdriver Slot |
| Virkjunar lengd | Flush |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Grayhill, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 4393 stykki Grayhill, Inc. 75AP36-01-1-06N á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
75AP36-01-1-02N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 2POS 200MA 115V - Á lager:
4592
- Hluti #:
75AP36-01-2-02N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 2POS 200MA 115V - Á lager:
3403
- Hluti #:
75AF36-01-2-05N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 5POS 200MA 115V - Á lager:
2912
- Hluti #:
75AP36-01-1-04N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 4POS 200MA 115V - Á lager:
4229
- Hluti #:
75AP36-01-1-10N-C - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 10POS 200MA 115V - Á lager:
4046
- Hluti #:
75AP36-01-2-05N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 5POS 200MA 115V - Á lager:
3378
- Hluti #:
75AF36-01-1-08N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 8POS 200MA 115V - Á lager:
3488
- Hluti #:
75AF36-01-1-10N-C - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 10POS 200MA 115V - Á lager:
3836
- Hluti #:
75AP36-01-2-03N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 3POS 200MA 115V - Á lager:
3115
- Hluti #:
75AP36-01-1-07N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 7POS 200MA 115V - Á lager:
4081
- Hluti #:
75AP36-01-1-03N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 3POS 200MA 115V - Á lager:
4536
- Hluti #:
75AF36-01-1-05N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 5POS 200MA 115V - Á lager:
4270
- Hluti #:
75AP36-01-1-08N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 8POS 200MA 115V - Á lager:
4407
- Hluti #:
75AF36-01-1-10N-F - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 10POS 200MA 115V - Á lager:
4203
- Hluti #:
75AP36-01-1-05N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 5POS 200MA 115V - Á lager:
4157
- Hluti #:
75AF36-01-2-02N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 2POS 200MA 115V - Á lager:
3095
- Hluti #:
75AP36-01-1-10N-F - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 10POS 200MA 115V - Á lager:
3545
- Hluti #:
75AF36-01-1-06N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 6POS 200MA 115V - Á lager:
3547
- Hluti #:
75AF36-01-2-03N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 3POS 200MA 115V - Á lager:
2919
- Hluti #:
75AP36-01-2-04N - Framleiðendur:
Grayhill, Inc. - Lýsing:
SWITCH ROTARY 4POS 200MA 115V - Á lager:
3539
