0218.250MRET1P
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0218.250MRET1P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0218.250MRET1P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0218.250MRET1P |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 250MA 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.395 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0218.250MRET1P |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 250MA 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 75441 pcs |
| Gögn | 218 Series Datasheet |
| Vara mynd | 0218.250MRET1P.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.228" Dia x 0.886" L (5.80mm x 22.50mm) |
| Röð | 218 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 5mm x 20mm (Axial) |
| Önnur nöfn | 218.250MRET1P |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.5405 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 1.0495 Ohms |
| Núverandi einkunn | 250mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 35A |
| Samþykktir | CCC, CE, CSA, KC, SEMKO, UL, VDE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 75441 stykki Hamlin / Littelfuse 0218.250MRET1P á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
P30F47A16C1-24 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
RELAY CONTACTOR 4PST 30A 24V - Á lager:
5974
