0219.063MXAEP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0219.063MXAEP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0219.063MXAEP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0219.063MXAEP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 63MA 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.733 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0219.063MXAEP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 63MA 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 45659 pcs |
| Gögn | 219XA Series Datasheet |
| Vara mynd | 0219.063MXAEP.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.228" Dia x 0.886" L (5.80mm x 22.50mm) |
| Röð | 219XA |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 5mm x 20mm (Axial) |
| Önnur nöfn | 0219.063XAEP |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.0285 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 14.2685 Ohms |
| Núverandi einkunn | 63mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 150A |
| Samþykktir | CE, SEMKO, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 45659 stykki Hamlin / Littelfuse 0219.063MXAEP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0219.100MXAP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 100MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
63953
- Hluti #:
0219.040MXAP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 40MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
59857
- Hluti #:
02183.15MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
160682
- Hluti #:
0219.063MXAP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 63MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
75933
- Hluti #:
0219.125MXE - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 125MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
5350
- Hluti #:
0219.125M - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 125MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
5235
- Hluti #:
0219.125MXAE - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 125MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
4502
- Hluti #:
0219.050MXAEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 50MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
50842
- Hluti #:
0218660000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
CONN TERM BLK FEED THRU 12-26AWG - Á lager:
98657
- Hluti #:
0219.125MXABP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 125MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
25182
- Hluti #:
02183.15VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
18009
- Hluti #:
0219.125MXA - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 125MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
4010
- Hluti #:
0219.125MXAP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 125MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
73774
- Hluti #:
0219.125MXAEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 125MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
72920
- Hluti #:
02183000-000 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
SENSOR ROTARY 120DEG WIRE LEADS - Á lager:
536
- Hluti #:
02183.15TXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
97829
- Hluti #:
0219.100MXAEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 100MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
41534
- Hluti #:
0219.050MXAP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 50MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
63645
- Hluti #:
02183.15MXF7P - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
166587
- Hluti #:
0219.040MXAEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 40MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
49078
