0229.750MXP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0229.750MXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0229.750MXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0229.750MXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 750MA 250VAC 125VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.126 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0229.750MXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 750MA 250VAC 125VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 166925 pcs |
| Gögn | 229, 230 Series Datasheet |
| Vara mynd | 0229.750MXP.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.177" Dia x 0.570" L (4.50mm x 14.48mm) |
| Röð | 229 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 2AG, 5mm x 15mm |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 2.95 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 0.343 Ohms |
| Núverandi einkunn | 750mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 35A AC, 10kA DC |
| Samþykktir | CE, CSA, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 166925 stykki Hamlin / Littelfuse 0229.750MXP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0229.600HXSP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 125VDC - Á lager:
91128
- Hluti #:
0229001.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1A 250VAC 2AG - Á lager:
4317
- Hluti #:
0229001.HXS - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1A 250VAC 2AG - Á lager:
4780
- Hluti #:
0229.800MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 800MA 250VAC 125VDC - Á lager:
188667
- Hluti #:
0229001.HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1A 250VAC 125VDC 2AG - Á lager:
212957
- Hluti #:
0229.750VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 125VDC - Á lager:
30557
- Hluti #:
0229.750HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 125VDC - Á lager:
185680
- Hluti #:
0229001.HXSP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1A 250VAC 125VDC 2AG - Á lager:
171575
- Hluti #:
0229.600MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 125VDC - Á lager:
186856
- Hluti #:
0229.750HXSP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 125VDC - Á lager:
92780
- Hluti #:
0229.600MXSP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 125VDC - Á lager:
127729
- Hluti #:
0229.750MXSP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 125VDC - Á lager:
138786
- Hluti #:
0229.600VXSP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 125VDC - Á lager:
24510
- Hluti #:
0229.600HXS - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 2AG - Á lager:
4688
- Hluti #:
0229.750VXSP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 125VDC - Á lager:
23320
- Hluti #:
0229.600VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 125VDC - Á lager:
31098
- Hluti #:
0229.800M - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 800MA 250VAC 2AG - Á lager:
4871
- Hluti #:
0229.750H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 2AG - Á lager:
5800
- Hluti #:
0229001.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1A 250VAC 125VDC 2AG - Á lager:
195579
- Hluti #:
0229.750HXS - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 2AG - Á lager:
5410
