02393.15MRET1P
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 02393.15MRET1P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 02393.15MRET1P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 02393.15MRET1P |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.338 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 02393.15MRET1P |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 63972 pcs |
| Gögn | XB 5x20 Colour Coding SpecXFxxP 5x20mm Lead Forming Options239 Series Datasheet |
| Vara mynd | 02393.15MRET1P.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.228" Dia x 0.886" L (5.80mm x 22.50mm) |
| Röð | 239 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 5mm x 20mm (Axial) |
| Önnur nöfn | 2393.15MRET1P |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 128.05 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 0.0414 Ohms |
| Núverandi einkunn | 3.15A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 100A |
| Samþykktir | CE, CSA, KC, PSE, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 63972 stykki Hamlin / Littelfuse 02393.15MRET1P á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
02393.15MXF14P - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
86560
- Hluti #:
02391.25MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
175390
- Hluti #:
02391.25MRET1P - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
56520
- Hluti #:
02391.25HXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
75022
- Hluti #:
02391.25VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
24891
- Hluti #:
02391.25VXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
20455
- Hluti #:
023I,BK - Framleiðendur:
Serpac Electronic Enclosures - Lýsing:
BOX ABS BLACK 4.1"L X 2.6"W - Á lager:
14571
- Hluti #:
02391.25HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
145062
- Hluti #:
02393.15MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
79891
- Hluti #:
02393.15HXE - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
5703
- Hluti #:
02393.15HXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
79185
- Hluti #:
02393.15HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
142409
- Hluti #:
023I,AL - Framleiðendur:
Serpac Electronic Enclosures - Lýsing:
BOX ABS ALMOND 4.1"L X 2.6"W - Á lager:
13083
- Hluti #:
02391.25TXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
87695
- Hluti #:
023I,GY - Framleiðendur:
Serpac Electronic Enclosures - Lýsing:
BOX ABS GRAY 4.1"L X 2.6"W - Á lager:
14607
- Hluti #:
02393.15MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
165703
- Hluti #:
02393.15H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
4511
- Hluti #:
02391.25MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
80043
- Hluti #:
02393.15VXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
20560
- Hluti #:
02393.15TXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
88218
