0273.700V
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0273.700V með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0273.700V með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0273.700V |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 700MA 125VAC/VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 50 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $3.557 | $3.431 | $3.304 | $2.541 | ||
| 100 pcs | 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | ||
| $2.16 | $2.033 | $1.779 | $1.715 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0273.700V |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 700MA 125VAC/VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 18198 pcs |
| Gögn | 272-274, 278, 279 Series |
| Vara mynd | 0273.700V-001.jpg , 0273.700V-002.jpg , 0273.700V-003.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 125V |
| Stærð / Mál | 0.250" Dia x 0.350" H (6.35mm x 8.89mm) |
| Röð | MICRO™ 273 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Radial, Can, Vertical |
| Önnur nöfn | 0273.700 0273700V 273.700 F865 V273.700 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 85°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.071 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.324 Ohms |
| Núverandi einkunn | 700mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 10kA |
| Samþykktir | CSA, QPL, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 18198 stykki Hamlin / Littelfuse 0273.700V á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0273.750H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 750MA 125VAC/VDC - Á lager:
32770
- Hluti #:
0273001.V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 125VAC/VDC RAD - Á lager:
21896
- Hluti #:
0273.600V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 600MA 125VAC/VDC - Á lager:
18994
- Hluti #:
0273003.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 3A 125VAC/VDC RAD - Á lager:
37331
- Hluti #:
0273.400V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 400MA 125VAC/VDC - Á lager:
10771
- Hluti #:
0273.800V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 800MA 125VAC/VDC - Á lager:
9641
- Hluti #:
0273001.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 125VAC/VDC RAD - Á lager:
33380
- Hluti #:
0273.300V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 300MA 125VAC/VDC - Á lager:
10577
- Hluti #:
0273.500V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 125VAC/VDC - Á lager:
20253
- Hluti #:
0273004.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 4A 125VAC/VDC RAD - Á lager:
30396
- Hluti #:
0273.250H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 125VAC/VDC - Á lager:
34548
- Hluti #:
0273.400H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 400MA 125VAC/VDC - Á lager:
37134
- Hluti #:
0273.250V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 125VAC/VDC - Á lager:
20236
- Hluti #:
0273003.V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 3A 125VAC/VDC RAD - Á lager:
17403
- Hluti #:
0273.300H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 300MA 125VAC/VDC - Á lager:
33141
- Hluti #:
0273002.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 125VAC/VDC RAD - Á lager:
34073
- Hluti #:
0273002.V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 125VAC/VDC RAD - Á lager:
21800
- Hluti #:
0273.500H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 125VAC/VDC - Á lager:
32729
- Hluti #:
0273.750V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 750MA 125VAC/VDC - Á lager:
10108
- Hluti #:
0273.200V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 200MA 125VAC/VDC - Á lager:
19953
