0312.500HXP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0312.500HXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0312.500HXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0312.500HXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 50 pcs | 100 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.169 | $0.166 | $0.16 | $0.135 | $0.112 | |
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | 5000 pcs | ||
| $0.102 | $0.087 | $0.076 | $0.069 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0312.500HXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 325776 pcs |
| Gögn | 312, 318 Series Datasheet |
| Vara mynd | 0312.500HXP.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm) |
| Röð | 312 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" |
| Önnur nöfn | 0312500HXP 312.500 312.500P F2505 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Bræðsla I²t | 0.483 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 0.498 Ohms |
| Núverandi einkunn | 500mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 35A |
| Samþykktir | CE, CSA, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 325776 stykki Hamlin / Littelfuse 0312.500HXP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0312.500H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4152
- Hluti #:
0312.600VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
48681
- Hluti #:
0312.300MXCCP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 300MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
61879
- Hluti #:
0312.375MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 375MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
187879
- Hluti #:
0312.500VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
64175
- Hluti #:
0312.300MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 300MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
76275
- Hluti #:
0312.375HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 375MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
161617
- Hluti #:
0312.750VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
48824
- Hluti #:
0312.600H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5799
- Hluti #:
0312.300HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 300MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
101120
- Hluti #:
0312.600MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
286445
- Hluti #:
0312.300HXCCP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 300MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
49585
- Hluti #:
0312.375VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 375MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
32091
- Hluti #:
0312.750MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
300693
- Hluti #:
0312.750H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5071
- Hluti #:
0312.300VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 300MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
31223
- Hluti #:
0312.600HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
344100
- Hluti #:
0312.750HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
362230
- Hluti #:
0312.500MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
346023
- Hluti #:
0312.375H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 375MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5587
