0313.500VXP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0313.500VXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0313.500VXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0313.500VXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 50 pcs | 100 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.357 | $0.345 | $0.323 | $0.267 | $0.222 | |
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | 5000 pcs | ||
| $0.217 | $0.184 | $0.161 | $0.145 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0313.500VXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 152863 pcs |
| Gögn | 313, 315 Series Datasheet |
| Vara mynd | 0313.500VXP.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm) |
| Röð | 313 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" |
| Önnur nöfn | 0313.500VXP-ND 313.500VXP F10047 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 2.55 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 1.26 Ohms |
| Núverandi einkunn | 500mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 35A |
| Samþykktir | CE, CSA, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 152863 stykki Hamlin / Littelfuse 0313.500VXP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0313.500HXIDP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
131012
- Hluti #:
0313.750HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
146452
- Hluti #:
0313.400VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 400MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
22542
- Hluti #:
0313.400HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 400MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
111187
- Hluti #:
0313.400H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 400MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4067
- Hluti #:
0313.600VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
19258
- Hluti #:
0313.600HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
141352
- Hluti #:
0313.750H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 750MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4881
- Hluti #:
0313.700MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 700MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
92917
- Hluti #:
0313.700H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 700MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5709
- Hluti #:
0313.400MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 400MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
114078
- Hluti #:
0313.700HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 700MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
81105
- Hluti #:
0313.500MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
171583
- Hluti #:
0313.500VXIDP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
19067
- Hluti #:
0313.600MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
133686
- Hluti #:
0313.700VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 700MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
23847
- Hluti #:
0313.500H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5673
- Hluti #:
0313.600H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 600MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
6026
- Hluti #:
0313.500HXID - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4089
- Hluti #:
0313.500HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
131627
