0313008.H
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0313008.H með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0313008.H með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0313008.H |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 8A 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0313008.H |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 8A 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5140 pcs |
| Gögn | 313, 315 Series Datasheet |
| Vara mynd | 0313008.H.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm) |
| Röð | 313 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" |
| Önnur nöfn | 0313008 0313008. 0313008.M 0313008H 313 008 313 008(BULK) 313008(BULK) F335 H313008 |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 445 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 0.011 Ohms |
| Núverandi einkunn | 8A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 200A |
| Samþykktir | CSA, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 5140 stykki Hamlin / Littelfuse 0313008.H á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0313005.VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 5A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
75665
- Hluti #:
031301.2MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
127162
- Hluti #:
0313008.HXIDP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 8A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
54217
- Hluti #:
0313005.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 5A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
143601
- Hluti #:
0313007.VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
27521
- Hluti #:
0313008.VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 8A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
23625
- Hluti #:
0313008.HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 8A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
94869
- Hluti #:
0313007.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
141384
- Hluti #:
0313007.HXID - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5870
- Hluti #:
031301.2H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5938
- Hluti #:
0313007.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4990
- Hluti #:
0313008.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 8A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
148228
- Hluti #:
031301.2VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
27521
- Hluti #:
0313008.HXID - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 8A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4706
- Hluti #:
0313007.VXIDP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
62498
- Hluti #:
031301.2HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
142013
- Hluti #:
0313005.VXIDP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 5A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
22260
- Hluti #:
0313008.VXIDP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 8A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
55733
- Hluti #:
0313007.HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
137132
- Hluti #:
0313007.HXIDP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
61329
