03136.25HXIDP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 03136.25HXIDP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 03136.25HXIDP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 03136.25HXIDP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 6.25A 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 100 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.343 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 03136.25HXIDP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 6.25A 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 63558 pcs |
| Gögn | 313, 315 Series Datasheet |
| Vara mynd | 03136.25HXIDP.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm) |
| Röð | 313 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 242 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 0.0154 Ohms |
| Núverandi einkunn | 6.25A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 200A |
| Samþykktir | CE, CSA, K-MARK, PSE, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 63558 stykki Hamlin / Littelfuse 03136.25HXIDP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0313721000 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
CONN RCPT 10POS HYB BLACK POL A - Á lager:
74002
- Hluti #:
031320205101 - Framleiðendur:
Dialight - Lýsing:
PMI BASE 1 INCAND S-6 BAY SCRW - Á lager:
2972
- Hluti #:
031340201101 - Framleiðendur:
Dialight - Lýsing:
PMI BASE 1 INCAND S-6 BAY SLDR - Á lager:
2886
- Hluti #:
031320205100 - Framleiðendur:
Dialight - Lýsing:
PMI BASE 1 INCAND S6 CANDELBRA - Á lager:
1208
- Hluti #:
031350601101 - Framleiðendur:
Dialight - Lýsing:
PMI BASE 1 INCAND G-6 BAY SCRW - Á lager:
3654
- Hluti #:
0313821001 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
USCAR 38 WAY WIRE DRESS SHIELD - Á lager:
64306
- Hluti #:
03132.25MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 2.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
120395
- Hluti #:
03136.25VXIDP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
24362
- Hluti #:
03136.25HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
118473
- Hluti #:
03136.25HXID - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4620
- Hluti #:
03132.25VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 2.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
29974
- Hluti #:
031350601100 - Framleiðendur:
Dialight - Lýsing:
PMI BASE 1 INCAND G-6 BAY SCRW - Á lager:
1470
- Hluti #:
0313862002 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
MX123 56CKT GRAY H SHRD ASSY 313 - Á lager:
7954
- Hluti #:
03136.25H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4511
- Hluti #:
0313862020 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
MX123 AG 56CKT BLUE G SHRD ASSY - Á lager:
13308
- Hluti #:
03136.25MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
139904
- Hluti #:
0313721100 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
CONN RCPT 10POS HYB GRAY POL B - Á lager:
81226
- Hluti #:
03136.25VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
26049
- Hluti #:
0313862001 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
MX123 56CKT BLUE G SHRD ASSY - Á lager:
8541
- Hluti #:
031340201100 - Framleiðendur:
Dialight - Lýsing:
PMI BASE 1 INCAND S-6 BAY SLDR - Á lager:
1200
