0324005.MXP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0324005.MXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0324005.MXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0324005.MXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE CERM 5A 250VAC 125VDC 3AB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.293 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0324005.MXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE CERM 5A 250VAC 125VDC 3AB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 76565 pcs |
| Gögn | 314, 324 Series |
| Vara mynd | 0324005.MXP.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.275" Dia x 1.288" L (6.99mm x 32.72mm) |
| Röð | 324 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" (Axial) |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 26 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Ceramic |
| DC köldu viðnám | 0.03 Ohms |
| Núverandi einkunn | 5A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 750A AC, 10kA DC |
| Samþykktir | CE, CSA, K-MARK, PSE, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 76565 stykki Hamlin / Littelfuse 0324005.MXP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0324005.VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 5A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
15141
- Hluti #:
0324006.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 6A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
4209
- Hluti #:
0324004.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 4A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
4178
- Hluti #:
0324003.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 3A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
74995
- Hluti #:
0324007.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 7A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
79392
- Hluti #:
0324003.MXB - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 3A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
4431
- Hluti #:
0324006.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 6A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
65673
- Hluti #:
0324007.VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 7A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
16262
- Hluti #:
0324006.VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 6A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
19042
- Hluti #:
0324003.VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 3A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
15798
- Hluti #:
0324005.MXB - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 5A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
4850
- Hluti #:
0324004.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 4A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
76508
- Hluti #:
0324008.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 8A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
4736
- Hluti #:
0324007.HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 7A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
89241
- Hluti #:
0324004.VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 4A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
16788
- Hluti #:
0324005.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 5A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
5963
- Hluti #:
0324006.HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 6A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
95709
- Hluti #:
0324005.HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 5A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
81812
- Hluti #:
0324004.HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 4A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
93679
- Hluti #:
0324007.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 7A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
4526
