03251.25HXP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 03251.25HXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 03251.25HXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 03251.25HXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE CERAMIC 1.25A 250VAC 125VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 100 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.62 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 03251.25HXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE CERAMIC 1.25A 250VAC 125VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 60803 pcs |
| Gögn | 325, 326 Series Datasheet |
| Vara mynd | 03251.25HXP.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.275" Dia x 1.288" L (6.99mm x 32.72mm) |
| Röð | 325 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" (Axial) |
| Önnur nöfn | 3251.25P |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 24 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Ceramic |
| DC köldu viðnám | 0.268 Ohms |
| Núverandi einkunn | 1.25A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 100A AC, 10kA DC |
| Samþykktir | CE, CSA, PSE, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 60803 stykki Hamlin / Littelfuse 03251.25HXP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0325030.HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 30A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
56347
- Hluti #:
032503.2HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 3.2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
64660
- Hluti #:
0326-1-19-15-06-14-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
74474
- Hluti #:
03256.25H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5597
- Hluti #:
0325030.MXCCP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 30A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
54945
- Hluti #:
0325030.VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 30A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
11483
- Hluti #:
03256.25VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
13224
- Hluti #:
0326-1-19-15-06-27-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT .022-.032 SWAGE - Á lager:
58246
- Hluti #:
03256.25HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
55550
- Hluti #:
03251.25H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 1.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4693
- Hluti #:
032503.2H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 3.2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5888
- Hluti #:
0325030.H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 30A 125VAC 3AB 3AG - Á lager:
4787
- Hluti #:
032503.2VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 3.2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
14129
- Hluti #:
03251.25MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 1.25A 250VAC 125VDC - Á lager:
74582
- Hluti #:
03251.25VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 1.25A 250VAC 125VDC - Á lager:
11381
- Hluti #:
03256.25MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 6.25A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
74809
- Hluti #:
0325030.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 30A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
63843
- Hluti #:
0326-1-19-01-06-01-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT .022-.032 SWAGE - Á lager:
86399
- Hluti #:
0326-1-19-01-06-27-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT .022-.032 SWAGE - Á lager:
68916
- Hluti #:
032503.2MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 3.2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
82670
