0326.200H
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0326.200H með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0326.200H með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0326.200H |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE CERM 200MA 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0326.200H |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE CERM 200MA 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4061 pcs |
| Gögn | 325, 326, 390 Series |
| Vara mynd | 0326.200H.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm) |
| Röð | 326 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" |
| Önnur nöfn | 0326.200 326 .200 326 .200(BULK) 326.200(BULK) F458 H326.200 |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.213 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Ceramic |
| DC köldu viðnám | 6.72 Ohms |
| Núverandi einkunn | 200mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 100A |
| Samþykktir | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 4061 stykki Hamlin / Littelfuse 0326.200H á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0326.150VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 150MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
11110
- Hluti #:
0326.187VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 187MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
9007
- Hluti #:
0326.187H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 187MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4969
- Hluti #:
0326.200MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 200MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
80959
- Hluti #:
0326.175VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 175MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
8772
- Hluti #:
0326.187HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 187MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
69974
- Hluti #:
0326.187MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 187MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
70842
- Hluti #:
0326.250MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 250MA 250VAC 125VDC - Á lager:
64138
- Hluti #:
0326.150MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 150MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
43322
- Hluti #:
0326.250H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 250MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5400
- Hluti #:
0326.175HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 175MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
86178
- Hluti #:
0326.250VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 250MA 250VAC 125VDC - Á lager:
24721
- Hluti #:
0326.175H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 175MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5570
- Hluti #:
0326.300MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 300MA 250VAC 125VDC - Á lager:
66279
- Hluti #:
0326.250HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 250MA 250VAC 125VDC - Á lager:
60725
- Hluti #:
0326.200VXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 200MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
7178
- Hluti #:
0326.200HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 200MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
68140
- Hluti #:
0326.300HXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 300MA 250VAC 125VDC - Á lager:
85762
- Hluti #:
0326.175MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 175MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
61349
- Hluti #:
0326.300H - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 300MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4690
