0451010.NRL
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0451010.NRL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0451010.NRL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0451010.NRL |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 10A 125VAC/VDC SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 5000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.25 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0451010.NRL |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 10A 125VAC/VDC SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 79756 pcs |
| Gögn | 451, 453 Series NANO2® Fuse |
| Vara mynd | 0451010.NRL-001.jpg , 0451010.NRL-002.jpg , 0451010.NRL-003.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 125V |
| Stærð / Mál | 0.240" L x 0.106" W x 0.106" H (6.10mm x 2.69mm x 2.69mm) |
| Röð | NANO²® 451 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 2-SMD, Square End Block |
| Önnur nöfn | 0451010.NRL-ND 0451010NRL F5619TR |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 26.46 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.0056 Ohms |
| Núverandi einkunn | 10A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 35A AC, 50A DC |
| Samþykktir | CSA, PSE, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 79756 stykki Hamlin / Littelfuse 0451010.NRL á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0451015.MRSN - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 15A 125VAC 2SMD - Á lager:
84075
- Hluti #:
0451012.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 12A 65VAC/VDC 2SMD - Á lager:
4384
- Hluti #:
045101.6MRSN - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1.6A 125VAC 2SMD - Á lager:
90846
- Hluti #:
0451010.MRSN - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 10A 125VAC 2SMD - Á lager:
126379
- Hluti #:
0451015.MRL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 15A 65VAC/VDC 2SMD - Á lager:
92206
- Hluti #:
045101.6MRL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.6A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
145516
- Hluti #:
0451010.MRL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 10A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
76564
- Hluti #:
045101.6NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE NANO SMF 1.6A PCB SMD - Á lager:
5258
- Hluti #:
045101.5NRL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
140788
- Hluti #:
0451012.NRL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 12A 65VAC/VDC 2SMD - Á lager:
89963
- Hluti #:
045101.6NRL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.6A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
143710
- Hluti #:
0451010.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 10A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
4665
- Hluti #:
0451012.MRSN - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 12A 125VAC 2SMD - Á lager:
101510
- Hluti #:
0451010.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 10A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
61734
- Hluti #:
0451015.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 15A 65VAC/VDC 2SMD - Á lager:
4262
- Hluti #:
0451015.NRL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 15A 65VAC/VDC 2SMD - Á lager:
76435
- Hluti #:
045101.6MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.6A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
5083
- Hluti #:
0451012.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 12A 65VAC/VDC 2SMD - Á lager:
5645
- Hluti #:
0451012.MRL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 12A 65VAC/VDC 2SMD - Á lager:
62645
- Hluti #:
0451015.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 15A 65VAC/VDC 2SMD - Á lager:
5463
