0453.800NR
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0453.800NR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0453.800NR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0453.800NR |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 800MA 125VAC/VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 5000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.171 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0453.800NR |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 800MA 125VAC/VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 140815 pcs |
| Gögn | 451, 453 Series NANO2® Fuse |
| Vara mynd | 0453.800NR-001.jpg , 0453.800NR-002.jpg , 0453.800NR-003.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 125V |
| Stærð / Mál | 0.240" L x 0.106" W x 0.106" H (6.10mm x 2.69mm x 2.69mm) |
| Röð | NANO²® 453 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 2-SMD, Square End Block |
| Önnur nöfn | 453.800NR |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.271 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.212 Ohms |
| Núverandi einkunn | 800mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A |
| Samþykktir | CSA, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 140815 stykki Hamlin / Littelfuse 0453.800NR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0453.500MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 125VAC/VDC - Á lager:
103355
- Hluti #:
0453.800MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 800MA 125VAC/VDC - Á lager:
115398
- Hluti #:
0453005.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
137333
- Hluti #:
0453.500NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 125VAC/VDC - Á lager:
133361
- Hluti #:
0453002.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
131797
- Hluti #:
0453003.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
89384
- Hluti #:
0453002.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
96348
- Hluti #:
0453001.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
89095
- Hluti #:
0453001.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
123397
- Hluti #:
0453.750NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 750MA 125VAC/VDC - Á lager:
132776
- Hluti #:
04530.73.01 - Framleiðendur:
General Cable - Lýsing:
3' 16/3 SJT BLACK LAUNDRY FEM - Á lager:
36494
- Hluti #:
0453.400MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 400MA 125VAC/VDC - Á lager:
117568
- Hluti #:
0453004.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
128683
- Hluti #:
0453003.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
138432
- Hluti #:
0453.630NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 630MA 125VAC/VDC - Á lager:
124332
- Hluti #:
0453.400NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 400MA 125VAC/VDC - Á lager:
117526
- Hluti #:
0453.750MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 750MA 125VAC/VDC - Á lager:
86529
- Hluti #:
0453.630MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 630MA 125VAC/VDC - Á lager:
116270
- Hluti #:
0453004.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
127277
- Hluti #:
0453.375NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 375MA 125VAC/VDC - Á lager:
112012
