0454007.NR
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0454007.NR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0454007.NR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0454007.NR |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 7A 72VAC 60VDC 2SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 5000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.253 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0454007.NR |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 7A 72VAC 60VDC 2SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 78559 pcs |
| Gögn | 452, 454 Series Datasheet |
| Vara mynd | 0454007.NR-001.jpg , 0454007.NR-002.jpg , 0454007.NR-003.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 60V |
| Spenna einkunn - AC | 72V |
| Stærð / Mál | 0.240" L x 0.106" W x 0.106" H (6.10mm x 2.69mm x 2.69mm) |
| Röð | NANO²® 454 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 2-SMD, Square End Block |
| Önnur nöfn | 0454007NR 454007.NR 454007NR |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 123.83 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.0105 Ohms |
| Núverandi einkunn | 7A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A |
| Samþykktir | CSA, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 78559 stykki Hamlin / Littelfuse 0454007.NR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0454002.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
109551
- Hluti #:
0454012.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 12A 72VAC 60VDC SMD - Á lager:
92105
- Hluti #:
045401.5MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
108668
- Hluti #:
0454003.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
83113
- Hluti #:
0454002.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
97715
- Hluti #:
045402.5MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
80096
- Hluti #:
0454003.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
93184
- Hluti #:
045403.5MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
75120
- Hluti #:
045401.5NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
101306
- Hluti #:
0454008.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 8A 72VAC 60VDC 2SMD - Á lager:
82031
- Hluti #:
0454004.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
75509
- Hluti #:
045403.5NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
104982
- Hluti #:
045402.5NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
100240
- Hluti #:
0454005.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
66526
- Hluti #:
0454004.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
99940
- Hluti #:
0454012.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 12A 72VAC 60VDC SMD - Á lager:
95845
- Hluti #:
0454001.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
103702
- Hluti #:
0454008.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 8A 72VAC 60VDC 2SMD - Á lager:
85672
- Hluti #:
0454005.NR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
105143
- Hluti #:
0454007.MR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 7A 72VAC 60VDC 2SMD - Á lager:
106522
