046002.5ER
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 046002.5ER með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 046002.5ER með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 046002.5ER |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 2.5A 125VAC/VDC SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.367 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 046002.5ER |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 2.5A 125VAC/VDC SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 81356 pcs |
| Gögn | 460 PICO SMF Series |
| Vara mynd | 046002.5ER-001.jpg , 046002.5ER-002.jpg , 046002.5ER-003.jpg , 046002.5ER-004.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 125V |
| Stærð / Mál | 0.285" L x 0.170" W x 0.120" H (7.24mm x 4.32mm x 3.05mm) |
| Röð | PICO® 460 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 2-SMD, J-Lead |
| Önnur nöfn | R46002.5ER |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 13 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.052 Ohms |
| Núverandi einkunn | 2.5A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A |
| Samþykktir | CSA, PSE, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 81356 stykki Hamlin / Littelfuse 046002.5ER á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0460071106 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
CONN HDR 6POS 7.50MM R/A SLDR - Á lager:
56178
- Hluti #:
046002.5UR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
56209
- Hluti #:
046001.5UR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
58904
- Hluti #:
0460005.UR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
66482
- Hluti #:
046003.5UR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
53625
- Hluti #:
0460071105 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
CONN HDR 5POS 7.50MM R/A SLDR - Á lager:
64091
- Hluti #:
0460071102 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
CONN HDR 2POS 7.50MM R/A SLDR - Á lager:
76699
- Hluti #:
0460071103 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
CONN HDR 3POS 7.50MM R/A SLDR - Á lager:
62765
- Hluti #:
0460004.ER - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
92074
- Hluti #:
0460071302 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
CONN HDR 2POS 7.50MM R/A SLDR - Á lager:
81492
- Hluti #:
0460003.UR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
69249
- Hluti #:
0460002.UR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
57381
- Hluti #:
0460004.UR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
66855
- Hluti #:
0460005.ER - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
100590
- Hluti #:
0460071104 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
CONN HDR 4POS 7.50MM R/A SLDR - Á lager:
105004
- Hluti #:
046003.5ER - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
97094
- Hluti #:
0460003.ER - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3A 125VAC/VDC 2SMD - Á lager:
98537
- Hluti #:
0460002.ER - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
89665
- Hluti #:
0460071303 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
CONN HDR 3POS 7.50MM R/A SLDR - Á lager:
96807
- Hluti #:
046001.5ER - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 125VAC/VDC SMD - Á lager:
81758
