046401.6DR
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 046401.6DR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 046401.6DR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 046401.6DR |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 1.6A 250VAC 2SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.199 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 046401.6DR |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 1.6A 250VAC 2SMD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 99917 pcs |
| Gögn | 464 Series |
| Vara mynd | 046401.6DR-001.jpg , 046401.6DR-002.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.476" L x 0.177" W x 0.177" H (12.10mm x 4.50mm x 4.50mm) |
| Röð | NANO²® 464 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 2-SMD, Square End Block |
| Önnur nöfn | 046401.6DR-ND 0464016DR 46401.6 F5575TR |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 1.67 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.0448 Ohms |
| Núverandi einkunn | 1.6A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 100A |
| Samþykktir | PSE, UMF |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 99917 stykki Hamlin / Littelfuse 046401.6DR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0464-1-15-80-10-14-04-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
71702
- Hluti #:
0464.500DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 250VAC 2SMD - Á lager:
91911
- Hluti #:
04643.15DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 3.15A 250VAC 2SMD - Á lager:
124623
- Hluti #:
046402.5DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2.5A 250VAC 2SMD - Á lager:
128940
- Hluti #:
0464361006 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TEN60 R/A RECPT ASSY 10P-24S - Á lager:
4412
- Hluti #:
0464001.DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1A 250VAC 2SMD - Á lager:
89198
- Hluti #:
0464-1-15-80-10-27-04-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
72784
- Hluti #:
046406.3DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 6.3A 250VAC 2SMD - Á lager:
126925
- Hluti #:
04641.25DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1.25A 250VAC 2SMD - Á lager:
114416
- Hluti #:
0464005.DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 5A 250VAC 2SMD - Á lager:
118540
- Hluti #:
0464.800DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 800MA 250VAC 2SMD - Á lager:
125521
- Hluti #:
0464-1-15-80-10-84-04-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
72918
- Hluti #:
0464081100 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TEN60 4P-4S RECEPTACLE HSG - Á lager:
80609
- Hluti #:
0464091100 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TEN60 4P-4S PLUG HOUSING W/ TPA - Á lager:
71394
- Hluti #:
0464002.DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 250VAC 2SMD - Á lager:
83227
- Hluti #:
0464004.DR - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 4A 250VAC 2SMD - Á lager:
128582

