047101.5MAT1L
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 047101.5MAT1L með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 047101.5MAT1L með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 047101.5MAT1L |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MOUNT 1.5A 125VAC/VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.184 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | 047101.5MAT1L |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MOUNT 1.5A 125VAC/VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 128198 pcs |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 125V |
| Stærð / Mál | 0.110" Dia x 0.280" L (2.80mm x 7.11mm) |
| Röð | PICO® II 471 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Tape & Box (TB) |
| Pakki / tilfelli | Axial |
| Önnur nöfn | 47101.5MAT1L |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 1.61 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.054 Ohms |
| Núverandi einkunn | 1.5A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A |
| Samþykktir | CSA, PSE, UR |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 128198 stykki Hamlin / Littelfuse 047101.5MAT1L á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0471004.NRT3 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
6018
- Hluti #:
047102.5NRT1 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 125VAC/VDC - Á lager:
4414
- Hluti #:
0471004.NRT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
110673
- Hluti #:
0471004.NRT1 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
4666
- Hluti #:
047102.5MRT1 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 125VAC/VDC - Á lager:
4459
- Hluti #:
047101.5MRT1 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1.5A 125VAC/VDC - Á lager:
4115
- Hluti #:
0471005.NAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
124340
- Hluti #:
0471005.NRT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
139320
- Hluti #:
047101.5NRT1 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1.5A 125VAC/VDC - Á lager:
5495
- Hluti #:
047102.5MAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 125VAC/VDC - Á lager:
101922
- Hluti #:
0471005.NRT3 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
5279
- Hluti #:
047102.5NRT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 125VAC/VDC - Á lager:
120037
- Hluti #:
047101.5NAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1.5A 125VAC/VDC - Á lager:
140624
- Hluti #:
0471005.NAT6L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
128928
- Hluti #:
0471005.NRT1 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
5487
- Hluti #:
047101.5NRT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1.5A 125VAC/VDC - Á lager:
132680
- Hluti #:
047102.5NAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 125VAC/VDC - Á lager:
121354
- Hluti #:
0471005.MAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
101729
- Hluti #:
047101.5NRT3 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1.5A 125VAC/VDC - Á lager:
4620
- Hluti #:
0471005.MRT1 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 5A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
5582

