0473002.PARL
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0473002.PARL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0473002.PARL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0473002.PARL |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.281 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | 0473002.PARL |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 73583 pcs |
| Vara mynd | 0473002.PARL.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 125V |
| Stærð / Mál | 0.135" Dia x 0.280" L (3.43mm x 7.11mm) |
| Röð | PICO® II 473 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Tape & Box (TB) |
| Pakki / tilfelli | Axial |
| Önnur nöfn | 473002.PARL |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 7.6 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.0712 Ohms |
| Núverandi einkunn | 2A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A |
| Samþykktir | CSA, PSE, UR |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 73583 stykki Hamlin / Littelfuse 0473002.PARL á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0473002.MRT3 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
4450
- Hluti #:
0473002.YAT6L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
107793
- Hluti #:
0473003.HAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
92589
- Hluti #:
0473002.MRT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
98618
- Hluti #:
0473002.MXL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
96271
- Hluti #:
0473003.MRT1 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
4969
- Hluti #:
0473002.MRT1HF - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
4473
- Hluti #:
0473002.MAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
69930
- Hluti #:
0473001020 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
SATA PLUG FOR OPTIC DSK DRVR - Á lager:
79419
- Hluti #:
0473002.YAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
102439
- Hluti #:
0473003.MAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
93339
- Hluti #:
0473002.YRT1 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
5853
- Hluti #:
0473002.YRT3 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
3984
- Hluti #:
0473001005 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
SATA PLUG FOR OPTIC DISK DRIVER - Á lager:
54901
- Hluti #:
0473002.VXL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
16202
- Hluti #:
0473002.YRT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
116692
- Hluti #:
0473001031 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
SATA PLUG FOR OPTIC DISK DRIVER - Á lager:
4632
- Hluti #:
0473002.YRT3L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
4502
- Hluti #:
0473002.HAT1L - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 125VAC/VDC AXIAL - Á lager:
82455
- Hluti #:
0473001040 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
SATA PLUG FOR OPTIC DISK SRIVER - Á lager:
4440
