0473004.YRT1L
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0473004.YRT1L með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0473004.YRT1L með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0473004.YRT1L |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC AXIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 4000 pcs | 8000 pcs | 12000 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.212 | $0.205 | $0.197 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0473004.YRT1L |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 4A 125VAC/VDC AXIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 112004 pcs |
| Gögn | 473 Series Datasheet |
| Vara mynd | 0473004.YRT1L.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 125V |
| Spenna einkunn - AC | 125V |
| Stærð / Mál | 0.135" Dia x 0.280" L (3.43mm x 7.11mm) |
| Röð | PICO® II 473 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | Axial |
| Önnur nöfn | 0473004.YRT1L-ND F10789TR |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 35 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.0194 Ohms |
| Núverandi einkunn | 4A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A |
| Samþykktir | CSA, PSE, UR |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 112004 stykki Hamlin / Littelfuse 0473004.YRT1L á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
YC248-FR-07976KL - Framleiðendur:
Yageo - Lýsing:
RES ARRAY 8 RES 976K OHM 1606 - Á lager:
1000240

