0479002.MXEP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0479002.MXEP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0479002.MXEP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0479002.MXEP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 2A 600VAC 2AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.221 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0479002.MXEP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 2A 600VAC 2AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 87919 pcs |
| Gögn | 0479002)MXEP - 047902.5MXEP Drawing |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 600V |
| Stærð / Mál | 0.184" Dia x 0.586" L (4.67mm x 14.88mm) |
| Röð | 479 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 2AG, 5mm x 15mm (Axial) |
| Önnur nöfn | 479002.MXEP |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| Núverandi einkunn | 2A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 20A |
| Samþykktir | CE, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 87919 stykki Hamlin / Littelfuse 0479002.MXEP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0479-0-15-80-34-27-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
134392
- Hluti #:
0479-0-43-80-34-27-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT .032-.046 SOLDER - Á lager:
182684
- Hluti #:
0479005.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 5A 600VAC 2AG - Á lager:
80286
- Hluti #:
0479220000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
CONN TERM BLK FEED THRU 12-24AWG - Á lager:
19867
- Hluti #:
0479-0-15-80-34-14-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
90345
- Hluti #:
047901.5MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 1.5A 600VAC 2AG - Á lager:
100589
- Hluti #:
0479-0-15-80-34-80-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
100512
- Hluti #:
0479004.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 4A 600VAC 2AG - Á lager:
80793
- Hluti #:
0479-0-15-01-34-27-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
86237
- Hluti #:
0479460000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
CONN TERM BLK FEED THRU 12-22AWG - Á lager:
5797
- Hluti #:
0479500001 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
RF ANT 2.4/5GHZ PCB TRC CAB .34" - Á lager:
54061
- Hluti #:
0479003.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 3A 600VAC 2AG - Á lager:
93240
- Hluti #:
047902.5MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 2.5A 600VAC 2AG - Á lager:
100156
- Hluti #:
0479-0-15-15-34-14-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
77419
- Hluti #:
0479-0-67-80-34-27-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT .032-.046 SOLDER - Á lager:
87397
- Hluti #:
0479-0-15-01-34-01-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
102761
- Hluti #:
0479-0-15-15-34-27-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
77738
- Hluti #:
0479480001 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
RF ANT 2.4GHZ CHIP SOLDER SMD - Á lager:
169343
- Hluti #:
0479360000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
CONN TERM BLK FEED THROUGH BEIGE - Á lager:
5577
- Hluti #:
0479-0-15-01-34-14-10-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN PIN RCPT - Á lager:
99452

