0662.500ZRLL
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0662.500ZRLL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0662.500ZRLL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0662.500ZRLL |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 500MA 250VAC RAD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0662.500ZRLL |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 500MA 250VAC RAD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5898 pcs |
| Gögn | 662 Series |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.335" Dia x 0.333" H (8.50mm x 8.45mm) |
| Röð | LT-5™ 662 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | Radial, Can, Vertical |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.09 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.128 Ohms |
| Núverandi einkunn | 500mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 35A |
| Samþykktir | CSA, SEMKO, UL, VDE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 5898 stykki Hamlin / Littelfuse 0662.500ZRLL á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0662.630HXLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 630MA 250VAC RAD - Á lager:
4769
- Hluti #:
0662.800ZRLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 800MA 250VAC RAD - Á lager:
4483
- Hluti #:
0662.315HXLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 315MA 250VAC RAD - Á lager:
4970
- Hluti #:
0662.630ZRLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 630MA 250VAC RAD - Á lager:
4252
- Hluti #:
0662.315HXSL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 315MA 250VAC RAD - Á lager:
5067
- Hluti #:
0662001.HXLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 250VAC RADIAL - Á lager:
4359
- Hluti #:
0662001.HXSL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 250VAC RADIAL - Á lager:
5635
- Hluti #:
0662.250ZRLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 250VAC RAD - Á lager:
5966
- Hluti #:
0662.800HXSL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 800MA 250VAC RAD - Á lager:
5088
- Hluti #:
0662002.HXLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 250VAC RAD - Á lager:
4301
- Hluti #:
0662.500HXSL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 250VAC RAD - Á lager:
4583
- Hluti #:
0662.315ZRLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 315MA 250VAC RAD - Á lager:
4288
- Hluti #:
0662.400HXLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 400MA 250VAC RAD - Á lager:
4600
- Hluti #:
0662.400HXSL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 400MA 250VAC RAD - Á lager:
5823
- Hluti #:
0662001.ZRLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 250VAC RADIAL - Á lager:
4889
- Hluti #:
0662.500HXLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 250VAC RAD - Á lager:
4838
- Hluti #:
0662.630HXSL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 630MA 250VAC RAD - Á lager:
5526
- Hluti #:
0662.250HXSL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 250VAC RAD - Á lager:
4433
- Hluti #:
0662.800HXLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 800MA 250VAC RAD - Á lager:
4751
- Hluti #:
0662.400ZRLL - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 400MA 250VAC RAD - Á lager:
5295

