0977004.MXP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0977004.MXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0977004.MXP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0977004.MXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE CERM 4A 500VAC 450VDC 5X20 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 50 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $2.535 | $2.447 | $2.359 | $1.835 | ||
| 100 pcs | 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | ||
| $1.529 | $1.485 | $1.267 | $1.201 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0977004.MXP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE CERM 4A 500VAC 450VDC 5X20 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 29540 pcs |
| Gögn | 977 Series |
| Vara mynd | 0977004.MXP.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 450V |
| Spenna einkunn - AC | 500V |
| Stærð / Mál | 0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm) |
| Röð | 977 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 5mm x 20mm |
| Önnur nöfn | 0977004MXP F1669 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Bræðsla I²t | 124 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Ceramic |
| DC köldu viðnám | 0.0184 Ohms |
| Núverandi einkunn | 4A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 100A AC, 200A DC |
| Samþykktir | CE, PSE, SEMKO |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 29540 stykki Hamlin / Littelfuse 0977004.MXP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0977-0-57-20-75-14-11-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
SPRING PINS ON T&R - Á lager:
69267
- Hluti #:
0977016.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 16A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
25306
- Hluti #:
0977.800MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 800MA 500VAC 450VDC - Á lager:
22913
- Hluti #:
0977005.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 5A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
27647
- Hluti #:
0977.500MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 500MA 500VAC 450VDC - Á lager:
16629
- Hluti #:
0977002.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 2A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
2885088250
- Hluti #:
0977008.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 8A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
24874
- Hluti #:
0977008.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 8A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
25430
- Hluti #:
0977005.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 5A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
26352
- Hluti #:
0977016.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 16A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
28795
- Hluti #:
0977-0-15-20-75-14-11-0 - Framleiðendur:
Mill-Max - Lýsing:
CONN SPRING-LOADED - Á lager:
85591
- Hluti #:
0977012.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 12A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
28220
- Hluti #:
0977002.MXF3P - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 2A 500VAC/450VDC 5X20 - Á lager:
22644
- Hluti #:
0977.500MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 500MA 500VAC 450VDC - Á lager:
18540
- Hluti #:
0977012.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 12A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
27786
- Hluti #:
0977.800MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 800MA 500VAC 450VDC - Á lager:
23678
- Hluti #:
0977002.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 2A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
29936
- Hluti #:
0977010.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 10A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
22424
- Hluti #:
0977010.MXP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 10A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
23408
- Hluti #:
0977004.MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERM 4A 500VAC 450VDC 5X20 - Á lager:
24403
