0AGU015.T
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0AGU015.T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0AGU015.T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0AGU015.T |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE AGU 15A 32V 5AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 10 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.778 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0AGU015.T |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE AGU 15A 32V 5AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 44307 pcs |
| Gögn | AG, SFE, GBC Series, Automotive |
| Vara mynd | 0AGU015.T.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 32V |
| Spenna einkunn - AC | 32V |
| Stærð / Mál | 0.563" Dia x 2.008" L (14.30mm x 51.00mm) |
| Röð | AGU |
| Viðbragðstími | - |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Cartridge, Non-Standard |
| Önnur nöfn | AGU015.T AGU15 |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| Núverandi einkunn | 15A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | - |
| Samþykktir | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 44307 stykki Hamlin / Littelfuse 0AGU015.T á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0AGC035.VXPK - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 35A 32VAC/VDC 5PK BOX - Á lager:
4486
- Hluti #:
0AGU050.T - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AGU 50A 32V 5AG - Á lager:
67423
- Hluti #:
0AGC07.5V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7.5A 32VAC/VDC 3AB - Á lager:
227003
- Hluti #:
0AGU050.VPG - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 50A 32VAC/VDC 5AG - Á lager:
12010
- Hluti #:
0AGU030.T - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AGU 30A 32V 5AG - Á lager:
64727
- Hluti #:
0AGU010.T - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AGU 10A 32V 5AG - Á lager:
44477
- Hluti #:
0AGU060.VPG - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 60A 32VAC/DC 5AG - Á lager:
12386
- Hluti #:
0AGU025.T - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AGU 25A 32V 5AG - Á lager:
62857
- Hluti #:
0AGC07.5VXPK - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7.5A 32VAC/VDC 5PK BX - Á lager:
5178
- Hluti #:
0AGU040.VPG - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 40A 32VAC/VDC 5AG - Á lager:
12637
- Hluti #:
0AGU060.T - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AGU 60A 32V 5AG - Á lager:
54123
- Hluti #:
0AGU020.T - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AGU 20A 32V 5AG - Á lager:
67509
- Hluti #:
0AGU035.T - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 25A 32VAC/VDC 5AG - Á lager:
40582
- Hluti #:
0AGC07.5VP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7.5A 32VAC/DC 5PK CRD - Á lager:
44644
- Hluti #:
0AGU040.T - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AGU 40A 32V 5AG - Á lager:
63738
