0MAX030.XP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0MAX030.XP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0MAX030.XP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0MAX030.XP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE MAXI BLADE 32V 1PK CARD 30A |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 5 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.21 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0MAX030.XP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE MAXI BLADE 32V 1PK CARD 30A |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 25418 pcs |
| Gögn | Fuse, Fuseholder Product Guide |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 32V |
| Stærð / Mál | 1.150" L x 0.348" W x 0.850" H (29.21mm x 8.85mm x 21.59mm) |
| Röð | MAXI® |
| Viðbragðstími | - |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Blade, Max |
| Önnur nöfn | 0MAX030XP MAX030.XP MAX030XP |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Automotive |
| Núverandi einkunn | 30A |
| Litur | Green |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 1kA |
| Samþykktir | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 25418 stykki Hamlin / Littelfuse 0MAX030.XP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CMR03E430GOYR - Framleiðendur:
Cornell Dubilier Electronics - Lýsing:
CAP MICA 43PF 50V RADIAL - Á lager:
5146

