0PAL4100X
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0PAL4100X með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0PAL4100X með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0PAL4100X |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE AUTOMOTIVE 100A AUTO LINK |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 10 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.921 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 0PAL4100X |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE AUTOMOTIVE 100A AUTO LINK |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 17969 pcs |
| Gögn | Fuse, Fuseholder Product GuideFuse Pullers |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Stærð / Mál | - |
| Röð | PAL™ |
| Viðbragðstími | - |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Auto Link |
| Önnur nöfn | PAL4100 PAL4100-ND Q1244615 |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Bolt Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Automotive |
| Núverandi einkunn | 100A |
| Litur | Blue |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | - |
| Samþykktir | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 17969 stykki Hamlin / Littelfuse 0PAL4100X á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
0PAL450.XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 50A AUTO LINK - Á lager:
18992
- Hluti #:
0PAL270.XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 70A AUTO LINK - Á lager:
19817
- Hluti #:
0PAL430.X - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 30A AUTO LINK - Á lager:
18601
- Hluti #:
0PAL450.X - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 50A AUTO LINK - Á lager:
15816
- Hluti #:
0PAL440.XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 40A AUTO LINK - Á lager:
20863
- Hluti #:
0PAL440.X - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 40A AUTO LINK - Á lager:
20082
- Hluti #:
0PAL330.XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 30A AUTO LINK - Á lager:
23421
- Hluti #:
0PAL340.XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 40A AUTO LINK - Á lager:
19081
- Hluti #:
0PAL260.X - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 60A AUTO LINK - Á lager:
13942
- Hluti #:
0PAL430.XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 30A AUTO LINK - Á lager:
21676
- Hluti #:
0PAL4140XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 140A AUTO LINK - Á lager:
23383
- Hluti #:
0PAL270.X - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 70A AUTO LINK - Á lager:
15145
- Hluti #:
0PAL280.X - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 80A AUTO LINK - Á lager:
16194
- Hluti #:
0PAL260.XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 60A AUTO LINK - Á lager:
23207
- Hluti #:
0PAL480.X - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 80A AUTO LINK - Á lager:
18073
- Hluti #:
0PAL330.X - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 30A AUTO LINK - Á lager:
16674
- Hluti #:
0PAL280.XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 80A AUTO LINK - Á lager:
21784
- Hluti #:
0PAL340.X - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 40A AUTO LINK - Á lager:
16700
- Hluti #:
0PAL4100XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 100A AUTO LINK - Á lager:
18712
- Hluti #:
0PAL4120XP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTOMOTIVE 120A AUTO LINK - Á lager:
20320

