0SFE014.VP
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0SFE014.VP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 0SFE014.VP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 0SFE014.VP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE SFE 32V 5PK CARD 14A |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 5 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.093 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | 0SFE014.VP |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE SFE 32V 5PK CARD 14A |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 30649 pcs |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 32V |
| Spenna einkunn - AC | 32V |
| Stærð / Mál | 0.250" Dia x 1.063" L (6.35mm x 27.00mm) |
| Röð | SFE |
| Viðbragðstími | - |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Cartridge, Non-Standard |
| Önnur nöfn | 0SFE014VP SFE014.VP SFE014VP |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| Núverandi einkunn | 14A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | - |
| Samþykktir | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 30649 stykki Hamlin / Littelfuse 0SFE014.VP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MDL-1/4-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 250MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
22988
- Hluti #:
0674.750DRT4P - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 750MA 250VAC AXIAL - Á lager:
64531
- Hluti #:
0SFE006.V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 6A 32VAC/VDC - Á lager:
193729
- Hluti #:
0SFE0001ZPGLO - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE KIT CARTRDGE 7.5-20A 5PC - Á lager:
5740
- Hluti #:
0SFE0001ZP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE KIT CARTRDGE 4-30A 10PC - Á lager:
14506
- Hluti #:
0SFE020.V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 20A 32VAC/VDC - Á lager:
229392
- Hluti #:
0SFE009.V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 9A 32VAC/VDC 7AG - Á lager:
237136
- Hluti #:
0SFE020.VP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 32VAC/DC 3AB 5PK CARD - Á lager:
31816
- Hluti #:
0SFE07.5VP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 32VAC/DC 7AG 5PK CARD - Á lager:
35774
- Hluti #:
0SFE014.V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 14A 32VAC/VDC - Á lager:
110610
- Hluti #:
0SFE006.VP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE SFE 32V 5PK CARD 6A - Á lager:
27904
- Hluti #:
0SFE009.VP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 32VAC/DC 7AG 5PK CARD - Á lager:
30897
- Hluti #:
20105000001 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
84614
- Hluti #:
0SFE030.V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 30A 32VAC/VDC - Á lager:
121596
- Hluti #:
0216.500MXEP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE CERAMIC 500MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
69387
- Hluti #:
0SFE004.V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 4A 32VAC/VDC 1AG - Á lager:
204412
- Hluti #:
MDA-8-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 8A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
18401
- Hluti #:
0SFE004.VP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 32VAC/DC 1AG 5PK CARD - Á lager:
33893
- Hluti #:
0SFE030.VP - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE SFE 32V 5PK CARD 30A - Á lager:
35006
- Hluti #:
0SFE07.5V - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 7.5A 32VAC/VDC 7AG - Á lager:
241371

