153.5395.6401
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 153.5395.6401 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 153.5395.6401 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 153.5395.6401 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE AUTO 400A 32VDC AUTO LINK |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 10 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $3.896 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 153.5395.6401 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE AUTO 400A 32VDC AUTO LINK |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 9981 pcs |
| Gögn | 153.5395.xx, BF2 Series 32V |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 32V |
| Stærð / Mál | 1.142" L x 0.740" W x 0.382" H (29.00mm x 18.80mm x 9.70mm) |
| Röð | BF2 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Auto Link |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Bolt Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 964000 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Automotive |
| DC köldu viðnám | 0.00013 Ohms |
| Núverandi einkunn | 400A |
| Litur | Violet |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 2kA |
| Samþykktir | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 9981 stykki Hamlin / Littelfuse 153.5395.6401 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
153.5600.0002 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BF1 SHUNT2000 PC - Á lager:
102757
- Hluti #:
153.5631.5232 - Framleiðendur:
Littelfuse Inc. - Lýsing:
FUSE AUTO 23A 32VDC 1000 PC - Á lager:
65167
- Hluti #:
153.5395.6252 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 250A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
20889
- Hluti #:
153.5395.6222 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 225A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
25292
- Hluti #:
153.5395.6251 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 250A 32VDC 10PC - Á lager:
21063
- Hluti #:
153.5395.6201 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 200A 32VDC 10PC - Á lager:
22799
- Hluti #:
153.5631.5301 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 30A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
65936
- Hluti #:
153.5395.6402 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 400A 32VDC 200PC - Á lager:
21564
- Hluti #:
153.5395.6302 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 300A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
21475
- Hluti #:
153.5631.5501 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 50A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
66369
- Hluti #:
153.5395.6221 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 225A 32VDC 10PC - Á lager:
13776
- Hluti #:
153.5395.6502 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 500A 32VDC 200PC - Á lager:
22608
- Hluti #:
153.5631.5402 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 40A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
67201
- Hluti #:
153.5395.6202 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 200A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
22245
- Hluti #:
153.5395.6501 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 500A 32VDC 10PC - Á lager:
7754
- Hluti #:
153.5395.6301 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 300A 32VDC 10PC - Á lager:
23876
- Hluti #:
153.5395.6171 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 175A 32VDC 10PC - Á lager:
26637
- Hluti #:
153.5631.5401 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 40A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
88797
- Hluti #:
153.5631.5302 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 30A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
55352
- Hluti #:
153.5395.6172 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE AUTO 175A 32VDC AUTO LINK - Á lager:
29456

