168.6585.4306
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 168.6585.4306 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 168.6585.4306 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 168.6585.4306 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE AUTO 3A 32VDC RADIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 100 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.654 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 168.6585.4306 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE AUTO 3A 32VDC RADIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 56446 pcs |
| Gögn | FP1 MINI® Series |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 32V |
| Stærð / Mál | 0.469" L x 0.150" W x 0.335" H (11.90mm x 3.80mm x 8.50mm) |
| Röð | FP1 MINI® |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Radial, Box |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 7.45 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Automotive |
| DC köldu viðnám | 0.027 Ohms |
| Núverandi einkunn | 3A |
| Litur | Violet |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 1kA |
| Samþykktir | cULus |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 56446 stykki Hamlin / Littelfuse 168.6585.4306 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
RPE5C2A100J2S1Z03A - Framleiðendur:
Murata Electronics - Lýsing:
CAP CER 10PF 100V NP0 RADIAL - Á lager:
4232

