19304000001
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 19304000001 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 19304000001 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 19304000001 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 400MA 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 19304000001 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE GLASS 400MA 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5141 pcs |
| Gögn | 193 Series 5x20mm |
| Vara mynd | 19304000001.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm) |
| Röð | 193 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 5mm x 20mm |
| Önnur nöfn | 19193-040 1930400000 WK1040 |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.13 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| Núverandi einkunn | 400mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 35A |
| Samþykktir | cURus, SEMKO, VDE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 5141 stykki Hamlin / Littelfuse 19304000001 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
1930390000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 3POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
27473
- Hluti #:
1930490000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 2POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
39981
- Hluti #:
1930430000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 7POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
12863
- Hluti #:
1930320000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 7POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
15314
- Hluti #:
1930500000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 3POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
26449
- Hluti #:
1930410000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 5POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
18279
- Hluti #:
1930310000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 6POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
20005
- Hluti #:
1930420000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 6POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
14868
- Hluti #:
1930400000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 4POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
22924
- Hluti #:
19305000001 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 500MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
4730
- Hluti #:
1930380000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 2POS 90DEG 7.62MM - Á lager:
42411
- Hluti #:
19303150001 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE GLASS 315MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
6036
- Hluti #:
19304160428 - Framleiðendur:
HARTING - Lýsing:
CONN HAN 16B-HTE-M40 W/O PLATING - Á lager:
2924

