39212500000
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 39212500000 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 39212500000 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 39212500000 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 2.5A 250VAC RADIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 50 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.306 | $0.296 | $0.287 | $0.241 | ||
| 100 pcs | 250 pcs | 500 pcs | |||
| $0.20 | $0.182 | $0.155 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 39212500000 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BRD MNT 2.5A 250VAC RADIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 150934 pcs |
| Gögn | 392 Series Datasheet |
| Vara mynd | 39212500000.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.335" L x 0.157" W x 0.315" H (8.50mm x 4.00mm x 8.00mm) |
| Röð | TE5® 392 |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | Radial, Box |
| Önnur nöfn | F5503CT |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Bræðsla I²t | 32 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.024 Ohms |
| Núverandi einkunn | 2.5A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 25A |
| Samþykktir | CQC, cULus, KC, PSE/JET, SEMKO, VDE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 150934 stykki Hamlin / Littelfuse 39212500000 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
39215000440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 5A 250VAC RAD - Á lager:
159962
- Hluti #:
39216300000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 6.3A 250VAC RAD - Á lager:
229478
- Hluti #:
39211600440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.6A 250VAC RADIAL - Á lager:
185805
- Hluti #:
39215000000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 5A 250VAC RAD - Á lager:
189180
- Hluti #:
39211250440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.25A 250VAC RADIAL - Á lager:
174189
- Hluti #:
39213150000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.15A 250VAC RADIAL - Á lager:
141195
- Hluti #:
39211600000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.6A 250VAC RADIAL - Á lager:
218078
- Hluti #:
39212000000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 250VAC RAD - Á lager:
214975
- Hluti #:
39214000440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 4A 250VAC RAD - Á lager:
178582
- Hluti #:
3921D - Framleiðendur:
Apex Tool Group - Lýsing:
1/2"DR 1-1/16" THERMAL SENSOR SK - Á lager:
4824
- Hluti #:
39213150440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.15A 250VAC RADIAL - Á lager:
183410
- Hluti #:
39211000440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 250VAC RADIAL - Á lager:
169979
- Hluti #:
39211250000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.25A 250VAC RADIAL - Á lager:
133495
- Hluti #:
39214000000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 4A 250VAC RAD - Á lager:
208776
- Hluti #:
39212000440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 250VAC RAD - Á lager:
171795
- Hluti #:
39211000000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 250VAC RADIAL - Á lager:
189287
- Hluti #:
3921400041 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 4A 250VAC RAD - Á lager:
5302
- Hluti #:
39212500440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 250VAC RADIAL - Á lager:
138115

