39516300440
Hamlin / Littelfuse
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 39516300440 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 39516300440 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 39516300440 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MOUNT 6.3A 125VAC RAD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 50 pcs | 100 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.337 | $0.328 | $0.307 | $0.254 | $0.211 | |
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | 5000 pcs | ||
| $0.206 | $0.174 | $0.153 | $0.137 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 39516300440 |
|---|---|
| Framleiðandi | Hamlin / Littelfuse |
| Lýsing | FUSE BOARD MOUNT 6.3A 125VAC RAD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 157984 pcs |
| Gögn | 395 Series Datasheet |
| Vara mynd | 39516300440-001.jpg , 39516300440-002.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 125V |
| Stærð / Mál | 0.335" L x 0.157" W x 0.315" H (8.50mm x 4.00mm x 8.00mm) |
| Röð | TE5® 395 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Radial, Box |
| Önnur nöfn | 19395-066-K 3951630044 WK4366BK |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 9.7 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.0116 Ohms |
| Núverandi einkunn | 6.3A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 100A |
| Samþykktir | cUL, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Hamlin / Littelfuse rafrænum hlutum. Við höfum 157984 stykki Hamlin / Littelfuse 39516300440 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
39520-0005 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 5POS STR 5MM - Á lager:
64074
- Hluti #:
39515000440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 5A 125VAC RAD - Á lager:
145337
- Hluti #:
39514000000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 4A 125VAC RAD - Á lager:
197662
- Hluti #:
3952 - Framleiðendur:
Lumberg Automation - Lýsing:
0985 S4742 104/12 M - Á lager:
1101
- Hluti #:
39520-0006 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 6POS STR 5MM - Á lager:
55947
- Hluti #:
39520-0002 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 2POS STR 5MM - Á lager:
108947
- Hluti #:
39520-0003 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 3POS STR 5MM - Á lager:
70718
- Hluti #:
39512500440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 125VAC RADIAL - Á lager:
154767
- Hluti #:
39520-0012 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 12POS STR 5MM - Á lager:
24420
- Hluti #:
39513150000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.15A 125VAC RADIAL - Á lager:
182949
- Hluti #:
39521-1002 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 2POS VERT 5MM - Á lager:
231042
- Hluti #:
39512500000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 125VAC RADIAL - Á lager:
172094
- Hluti #:
39515000000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 5A 125VAC RAD - Á lager:
179096
- Hluti #:
39514000440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 4A 125VAC RAD - Á lager:
154975
- Hluti #:
39516300000 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 6.3A 125VAC RAD - Á lager:
147269
- Hluti #:
39521-1006 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 6POS VERT 5MM - Á lager:
98303
- Hluti #:
39520-0009 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 9POS STR 5MM - Á lager:
29998
- Hluti #:
39512000440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 125VAC RAD - Á lager:
154901
- Hluti #:
39513150440 - Framleiðendur:
Hamlin / Littelfuse - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.15A 125VAC RADIAL - Á lager:
151164
- Hluti #:
39521-1005 - Framleiðendur:
Affinity Medical Technologies - a Molex company - Lýsing:
TERM BLOCK HDR 5POS VERT 5MM - Á lager:
100768
