LLE305000
Honeywell Sensing and Productivity Solutions
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LLE305000 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LLE305000 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LLE305000 |
|---|---|
| Framleiðandi | Honeywell Sensing and Productivity Solutions |
| Lýsing | LLE LIQUID LEVEL SENSOR |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $53.502 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | LLE305000 |
|---|---|
| Framleiðandi | Honeywell Sensing and Productivity Solutions |
| Lýsing | LLE LIQUID LEVEL SENSOR |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 611 pcs |
| Gögn | Fiber Optics, Liquid Level Sensors Line GuideLLE Series DatasheetLLE Series Install Instr |
| Vara mynd | LLE305000.jpg |
| Flokkur | Skynjarar, Transducers |
| Spenna einkunn | 5 ~ 12 V |
| Gerð | Liquid |
| Skipta virkni stigi | - |
| Röð | LLE |
| Output Tegund | Push-Pull |
| Output Configuration | High-Dry |
| Önnur nöfn | 480-6196 LLE305000-ND |
| Vinnuhitastig | -25°C ~ 80°C |
| Uppsetningartegund | Male 1/2" (12.7mm) BSP |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Efni - Húsnæði og prisma | Polysulfone (PES) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Liquid Level Sensor Push-Pull High-Dry Output Male 1/2" (12.7mm) BSP |
| Núverandi | 15mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Honeywell Sensing and Productivity Solutions rafrænum hlutum. Við höfum 611 stykki Honeywell Sensing and Productivity Solutions LLE305000 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SSM-107-T-DV-P-TR - Framleiðendur:
Samtec, Inc. - Lýsing:
.025 SOCKET STRIPS - Á lager:
50456
