LRNR31N01
Honeywell Sensing and Productivity Solutions
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LRNR31N01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LRNR31N01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LRNR31N01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Honeywell Sensing and Productivity Solutions |
| Lýsing | LNR FLOAT SWITCH |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | LRNR31N01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Honeywell Sensing and Productivity Solutions |
| Lýsing | LNR FLOAT SWITCH |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5181 pcs |
| Gögn | LRN Series Datasheet |
| Flokkur | Skynjarar, Transducers |
| Spenna einkunn | 100V |
| Gerð | Liquid |
| Skipta virkni stigi | - |
| Röð | LRN |
| Output Tegund | Switch |
| Output Configuration | SPST-NC/NO |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 130°C |
| Uppsetningartegund | Panel Mount, M16x2 Thread |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lágmarksvökvi, sérstaklega þyngdarafl | 0.65 |
| Efni - Húsnæði og prisma | Nylon |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Liquid Level Sensor Switch SPST-NC/NO Output Panel Mount, M16x2 Thread |
| Núverandi | 1A |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Honeywell Sensing and Productivity Solutions rafrænum hlutum. Við höfum 5181 stykki Honeywell Sensing and Productivity Solutions LRNR31N01 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com


