W1512-760
ICCNexergy (Inventus Power)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa W1512-760 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa W1512-760 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | W1512-760 |
|---|---|
| Framleiðandi | ICCNexergy (Inventus Power) |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | W1512-760 |
|---|---|
| Framleiðandi | ICCNexergy (Inventus Power) |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4929 pcs |
| Vara mynd | W1512-760.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 12V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | - |
| Röð | W15 |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 15W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Önnur nöfn | EPS166 |
| Vinnuhitastig | - |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Input Type | Cord |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | 75% |
| nákvæm lýsing | 12V 15W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1.25A |
| Snúruna Lengd | - |
| Samþykktir | - |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum ICCNexergy (Inventus Power) rafrænum hlutum. Við höfum 4929 stykki ICCNexergy (Inventus Power) W1512-760 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SDM36-18-UD-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 18 VDC, 2 A, SW, C8 DESK- - Á lager:
5993
- Hluti #:
W1505-760 - Framleiðendur:
ICCNexergy (Inventus Power) - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 15W - Á lager:
4100
- Hluti #:
W153222-2020-TH - Framleiðendur:
3M - Lýsing:
CONN SOCKET 22POS 2MM SMD - Á lager:
98406
- Hluti #:
W150210-2000-TH - Framleiðendur:
3M - Lýsing:
CONN SOCKET 10POS 2MM STR SMD - Á lager:
82729
- Hluti #:
W158H - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
IC CLOCK CK98 SSCG CK98 56SSOP - Á lager:
4055
- Hluti #:
W1509-760 - Framleiðendur:
ICCNexergy (Inventus Power) - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 15W - Á lager:
4760
- Hluti #:
W158HT - Framleiðendur:
Energy Micro (Silicon Labs) - Lýsing:
IC CLOCK CK98 SSCG CK98 56SSOP - Á lager:
4730
- Hluti #:
W153226-2020-TH - Framleiðendur:
3M - Lýsing:
CONN SOCKET 26POS 2MM SMD - Á lager:
81003
