BH1406KV-E2
LAPIS Semiconductor
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BH1406KV-E2 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BH1406KV-E2 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | BH1406KV-E2 |
|---|---|
| Framleiðandi | LAPIS Semiconductor |
| Lýsing | IC LSI FM RADIO 1CHIP 48-VQFP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.628 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | BH1406KV-E2 |
|---|---|
| Framleiðandi | LAPIS Semiconductor |
| Lýsing | IC LSI FM RADIO 1CHIP 48-VQFP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 22474 pcs |
| Gögn | BH1406KV |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 2.4 V ~ 4 V |
| Birgir Tæki Pakki | 48-VQFP (7x7) |
| Röð | - |
| Viðkvæmni | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 48-LQFP |
| Önnur nöfn | BH1406KV-E2TR |
| Vinnuhitastig | - |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mótun eða bókun | FM |
| Minni Stærð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tíðni | 76MHz ~ 108MHz |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | - RF Receiver FM 76MHz ~ 108MHz PCB, Surface Mount 48-VQFP (7x7) |
| Gögn (Max) | - |
| Gögn Tengi | PCB, Surface Mount |
| Núverandi - Móttaka | 15mA |
| Umsóknir | FM Radio Receiver |
| Loftnetstengi | PCB, Surface Mount |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum LAPIS Semiconductor rafrænum hlutum. Við höfum 22474 stykki LAPIS Semiconductor BH1406KV-E2 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
BH1416F-E2 - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
IC TRANSMIT FM STEREO SOP22 TR - Á lager:
14370
- Hluti #:
BH1411MUV-E2 - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
IC WIRELESS AUDIO LINK 24-VQFN - Á lager:
20844
- Hluti #:
BH12NW - Framleiðendur:
MPD (Memory Protection Devices) - Lýsing:
HOLDER 2 N CELL W/ 6" WIRE LEADS - Á lager:
74050
- Hluti #:
BH1415FV-E2 - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
IC TRANS AUDIO WIRELESS 24SSOP - Á lager:
16173
- Hluti #:
BH13CW - Framleiðendur:
MPD (Memory Protection Devices) - Lýsing:
HOLDER 3 C CELL W/6" WIRE LEADS - Á lager:
79705
- Hluti #:
BH13DL - Framleiðendur:
MPD (Memory Protection Devices) - Lýsing:
HOLDER 3 D CELL W/SOLDER LUGS - Á lager:
60853
- Hluti #:
BH12NL - Framleiðendur:
MPD (Memory Protection Devices) - Lýsing:
HOLDER 2 N CELL W/SOLDER LUGS - Á lager:
80333
- Hluti #:
BH13DW - Framleiðendur:
MPD (Memory Protection Devices) - Lýsing:
HOLDER 3 D CELL W/ 6" WIRE LEADS - Á lager:
63446
- Hluti #:
BH1414K-E2 - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
IC TRANSMITTER FM STEREO QFP44 - Á lager:
17108
- Hluti #:
BH12PB1WHFV-TR - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 150MA HVSOF5 - Á lager:
305561
- Hluti #:
BH10AAW - Framleiðendur:
MPD (Memory Protection Devices) - Lýsing:
HOLDER BATT 10-AA CELLS WIRE LDS - Á lager:
59690
- Hluti #:
BH13CL - Framleiðendur:
MPD (Memory Protection Devices) - Lýsing:
HOLDER 3 C CELL W/SOLDER LUGS - Á lager:
50966
- Hluti #:
BH1417F-E2 - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
IC TRANSMITTER FM STERO SOP22 - Á lager:
13583
- Hluti #:
BH123A - Framleiðendur:
MPD (Memory Protection Devices) - Lýsing:
BATT HOLDER CR123A THRU HOLE - Á lager:
95949
- Hluti #:
BH1417FV-E2 - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
IC TRANS AUDIO WIRELESS 24SSOP - Á lager:
15322
- Hluti #:
BH1415F-E2 - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
IC TRANS AUDIO WIRELESS SOP22 - Á lager:
17675
- Hluti #:
BH140A01BKBK0000 - Framleiðendur:
APEM Inc. - Lýsing:
SWITCH JOYSTICK PADDLE HALL - Á lager:
881
- Hluti #:
BH1411FV-E2 - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
IC WIRELESS AUDIO LINK 24-SSOP - Á lager:
17922
- Hluti #:
BH140A01BKRE0000 - Framleiðendur:
APEM Inc. - Lýsing:
SWITCH JOYSTICK PADDLE HALL - Á lager:
1021
- Hluti #:
BH12DW - Framleiðendur:
MPD (Memory Protection Devices) - Lýsing:
HOLDER BATT 2-D 36" WIRE W/ PLUG - Á lager:
4069
