CDZT2R4.7B
LAPIS Semiconductor
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CDZT2R4.7B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CDZT2R4.7B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | CDZT2R4.7B |
|---|---|
| Framleiðandi | LAPIS Semiconductor |
| Lýsing | DIODE ZENER 4.7V 100MW VMN2 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 8000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.031 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | CDZT2R4.7B |
|---|---|
| Framleiðandi | LAPIS Semiconductor |
| Lýsing | DIODE ZENER 4.7V 100MW VMN2 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 758495 pcs |
| Gögn | CDZ4.7B |
| Vara mynd | CDZT2R4.7B.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 4.7V |
| Tolerance | ±2% |
| Birgir Tæki Pakki | VMN2 |
| Röð | - |
| Power - Max | 100mW |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SOD-923 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 150°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 100 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 4.7V 100mW ±2% Surface Mount VMN2 |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 2µA @ 1V |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum LAPIS Semiconductor rafrænum hlutum. Við höfum 758495 stykki LAPIS Semiconductor CDZT2R4.7B á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CDZT2R8.2B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 8.2V 100MW VMN2 - Á lager:
794365
- Hluti #:
CDZT2R6.8B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 6.8V 100MW VMN2 - Á lager:
796688
- Hluti #:
CDZT2R10B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 10V 100MW VMN2 - Á lager:
786058
- Hluti #:
CDZT2R6.2B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 6.2V 100MW VMN2 - Á lager:
993693
- Hluti #:
CDZT2R3.9B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 3.9V 100MW VMN2 - Á lager:
755070
- Hluti #:
CDZT2R5.1B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 5.1V 100MW VMN2 - Á lager:
743453
- Hluti #:
CDZT2R15B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 15V 100MW VMN2 - Á lager:
781549
- Hluti #:
CDZT2R5.6B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 5.6V 100MW VMN2 - Á lager:
741881
- Hluti #:
CDZT2R12B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 12V 100MW VMN2 - Á lager:
792257
- Hluti #:
CDZT2R11B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 11V 100MW VMN2 - Á lager:
803671
- Hluti #:
CDZFHT2RA9.1B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODES (CORRESPONDS TO AEC - Á lager:
588192
- Hluti #:
CDZT2R13B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 13V 100MW VMN2 - Á lager:
718652
- Hluti #:
CDZT2RA16B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 16V 100MW VMN2 - Á lager:
1060000
- Hluti #:
CDZT2RA13B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 13V 100MW VMN2 - Á lager:
756446
- Hluti #:
CDZT2R4.3B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 4.3V 100MW VMN2 - Á lager:
796460
- Hluti #:
CDZT2R9.1B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 9.1V 100MW VMN2 - Á lager:
722846
- Hluti #:
CDZT2RA15B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 15V 100MW VMN2 - Á lager:
1167083
- Hluti #:
CDZT2R16B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 16V 100MW VMN2 - Á lager:
799027
- Hluti #:
CDZT2R7.5B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 7.5V 100MW VMN2 - Á lager:
781714
- Hluti #:
CDZT2R3.6B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 3.6V 100MW VMN2 - Á lager:
768455
