PDZVTR27A
LAPIS Semiconductor
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PDZVTR27A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PDZVTR27A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PDZVTR27A |
|---|---|
| Framleiðandi | LAPIS Semiconductor |
| Lýsing | ZENER DIODE |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 100 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.171 | $0.133 | $0.112 | $0.091 | ||
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | |||
| $0.076 | $0.062 | $0.047 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PDZVTR27A |
|---|---|
| Framleiðandi | LAPIS Semiconductor |
| Lýsing | ZENER DIODE |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 512991 pcs |
| Gögn | PDZVTR27APMDTM TR Taping Spec |
| Vara mynd | PDZVTR27A-001.jpg , PDZVTR27A-002.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 27V |
| Tolerance | ±7.04% |
| Birgir Tæki Pakki | PMDTM |
| Röð | - |
| Power - Max | 1W |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | SOD-128 |
| Önnur nöfn | PDZVTR27ACT |
| Vinnuhitastig | 150°C (TJ) |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 16 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 27V 1W ±7.04% Surface Mount PMDTM |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 10µA @ 21V |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum LAPIS Semiconductor rafrænum hlutum. Við höfum 512991 stykki LAPIS Semiconductor PDZVTR27A á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PDZVTR36A - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODE WITH SMALL POWER MOL - Á lager:
682773
- Hluti #:
PDZVTR3.6A - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODE WITH SMALL POWER MOL - Á lager:
665808
- Hluti #:
PDZVTR3.6B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODE - Á lager:
458106
- Hluti #:
PDZVTR3.9A - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODE WITH SMALL POWER MOL - Á lager:
502571
- Hluti #:
PDZVTR22B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODE WITH SMALL POWER MOL - Á lager:
736644
- Hluti #:
PDZVTR33A - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODE WITH SMALL POWER MOL - Á lager:
706106
- Hluti #:
PDZVTR3.9B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODE - Á lager:
442677
- Hluti #:
PDZVTR2.4B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODE WITH SMALL POWER MOL - Á lager:
681692
- Hluti #:
PDZVTR33B - Framleiðendur:
LAPIS Semiconductor - Lýsing:
ZENER DIODE WITH SMALL POWER MOL - Á lager:
693505
