RXM-418-LC-S
Linx Technologies
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa RXM-418-LC-S með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa RXM-418-LC-S með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | RXM-418-LC-S |
|---|---|
| Framleiðandi | Linx Technologies |
| Lýsing | RECEIVER RF 418MHZ SMT |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | RXM-418-LC-S |
|---|---|
| Framleiðandi | Linx Technologies |
| Lýsing | RECEIVER RF 418MHZ SMT |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5957 pcs |
| Vara mynd | RXM-418-LC-S.jpg |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 2.7 V ~ 4.2 V |
| Birgir Tæki Pakki | - |
| Röð | LC |
| Viðkvæmni | -95dBm |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SMD Module |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 70°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mótun eða bókun | ASK, OOK |
| Minni Stærð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Tíðni | 418MHz |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | LC RF Receiver ASK, OOK 418MHz -95dBm 5 kbps PCB, Surface Mount |
| Gögn (Max) | 5 kbps |
| Gögn Tengi | PCB, Surface Mount |
| Núverandi - Móttaka | 5mA |
| Umsóknir | ISM, Garage Door Openers, RKE |
| Loftnetstengi | PCB, Surface Mount |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Linx Technologies rafrænum hlutum. Við höfum 5957 stykki Linx Technologies RXM-418-LC-S á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
RXM-433-LR - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER 433MHZ LR SERIES - Á lager:
8337
- Hluti #:
RXM-900-HP3-PPS - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 900MHZ 8PAR/120SRLCH - Á lager:
5693
- Hluti #:
RXM-315-LR - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER 315MHZ LR SERIES - Á lager:
7674
- Hluti #:
RXM-916-ES - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 916MHZ 16PIN SMD - Á lager:
4963
- Hluti #:
RXM-315-KH3 - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER 315MHZ KH3 SERIES - Á lager:
7228
- Hluti #:
RXM-418-LR - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER 418MHZ LR SERIES - Á lager:
8524
- Hluti #:
RXM-GNSS-GM-B - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GNSS RECEIVER GM SERIES - Á lager:
2607
- Hluti #:
RXM-900-HP3-PPO - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 900MHZ 8-CHANNEL - Á lager:
5688
- Hluti #:
RXM-433-KH3 - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER 433MHZ KH3 SERIES - Á lager:
6705
- Hluti #:
RXM-GNSS-TM-B - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GNSS RECEIVER TM SERIES - Á lager:
2069
- Hluti #:
RXM-900-HP3-SPS - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 902-928MHZ 8P/100S - Á lager:
4924
- Hluti #:
RXM-418-KH3 - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER 418MHZ KH3 SERIES - Á lager:
6917
- Hluti #:
RXM-869-ES - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 869MHZ 16PIN SMD - Á lager:
4938
- Hluti #:
RXM-900-HP3-SPO - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 900MHZ 8-CH SMD - Á lager:
5185
- Hluti #:
RXM-GNSS-TM-T - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GNSS RX MODULE TM SERIES - Á lager:
2261
- Hluti #:
RXM-GNSS-GM-T - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GNSS RECEIVER GM SERIES - Á lager:
2547

