RXM-GPS-SR-B
Linx Technologies
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa RXM-GPS-SR-B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa RXM-GPS-SR-B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | RXM-GPS-SR-B |
|---|---|
| Framleiðandi | Linx Technologies |
| Lýsing | GPS MODULE SMD SIRF W/ANT |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | RXM-GPS-SR-B |
|---|---|
| Framleiðandi | Linx Technologies |
| Lýsing | GPS MODULE SMD SIRF W/ANT |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5556 pcs |
| Gögn | SG,SR Series Kit Software GuideSR Series GPS Data Guide |
| Vara mynd | RXM-GPS-SR-B-001.jpg , RXM-GPS-SR-B-002.jpg , RXM-GPS-SR-B-003.jpg |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 3 V ~ 4.3 V |
| Birgir Tæki Pakki | Module |
| Röð | SR |
| Viðkvæmni | -159dBm |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Module |
| Önnur nöfn | RXMGPSSRB |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 85°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mótun eða bókun | GPS |
| Minni Stærð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tíðni | 1575.42MHz |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | SR RF Receiver GPS 1575.42MHz -159dBm On-Board, Patch, MMCX Module |
| Gögn (Max) | - |
| Gögn Tengi | Pads for Pins |
| Núverandi - Móttaka | 31mA |
| Umsóknir | Fleet Management, Location, Navigation, Tracking |
| Loftnetstengi | On-Board, Patch, MMCX |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Linx Technologies rafrænum hlutum. Við höfum 5556 stykki Linx Technologies RXM-GPS-SR-B á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
RXM-900-HP3-SPS - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 902-928MHZ 8P/100S - Á lager:
4924
- Hluti #:
RXM-GPS-RM-T - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GPS RECEIVER RM SERIES - Á lager:
4564
- Hluti #:
RXM-GPS-F4-T - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GPS RECEIVER F4 SERIES - Á lager:
4128
- Hluti #:
RXM-GPS-R4-B - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GPS RECEIVER R4 SERIES - Á lager:
3745
- Hluti #:
RXM-900-HP3-PPS - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 900MHZ 8PAR/120SRLCH - Á lager:
5693
- Hluti #:
RXM-GNSS-TM-T - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GNSS RX MODULE TM SERIES - Á lager:
2261
- Hluti #:
RXM-900-HP3-SPO - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 900MHZ 8-CH SMD - Á lager:
5185
- Hluti #:
RXM-GNSS-TM-B - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GNSS RECEIVER TM SERIES - Á lager:
2069
- Hluti #:
RXM-GPS-R4-T - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
IC GPS RECEIVER R4 SIRF STAR IV - Á lager:
3935
- Hluti #:
RXM-GNSS-GM-T - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GNSS RECEIVER GM SERIES - Á lager:
2547
- Hluti #:
RXM-900-HP3-PPO - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 900MHZ 8-CHANNEL - Á lager:
5688
- Hluti #:
RXM-GPS-F4-B - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GPS RECEIVER F4 SERIES - Á lager:
3802
- Hluti #:
RXM-GPS-RM-B - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GPS RECEIVER RM SERIES - Á lager:
4744
- Hluti #:
RXM-GPS-FM-B - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GPS RECEIVER FM SERIES - Á lager:
3432
- Hluti #:
RXM-916-ES - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
RECEIVER RF 916MHZ 16PIN SMD - Á lager:
4963
- Hluti #:
RXM-GPS-SR-T - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GPS MODULE SMD SIRF W/ANT - Á lager:
4060
- Hluti #:
RXM-GPS-FM-T - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GPS RECEIVER FM SERIES - Á lager:
3962
- Hluti #:
RXM-GNSS-GM-B - Framleiðendur:
Linx Technologies - Lýsing:
GNSS RECEIVER GM SERIES - Á lager:
2607
